Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Nani kasema uzinzi ni haki!? Wapo wangapi wanamtamani huyo kaka..na kama kila mmoja anaona ni haki yake kugigidwa naye..atagigida wangapi!? Midume kibao singo ipo, tene kama gharama unalipia mwenyewe..wako bwerereee wa kukupa raha utakazo..muache kaka wa watu faithful!

kuna mbuzi atakula kwa urefu wa kamba yake.

mie nilimtamani huyu na sio hao
 
We si SI unit ya kutoka nje ya mahusiano... We kama unapigwa mechi za nje, si wengine tunaovutia hatufanyi hivyo... HIVI USHAPATA SABABU ZA JAMAA KUKUKIMBIA? Pengine wewe huvutii..
hamna mwanaume anayeweza kukataa offa yangu nilimhangaa huyu jmaaa nadhani ana matatizo ya kugegedua
 
hamna mwanaume anayeweza kukataa offa yangu nilimhangaa huyu jmaaa nadhani ana matatizo ya kugegedua
Ndo mlivyo, mkikataliwa kwa tabia zetu nzuri, mnatutangazia mabaya.... Mara hatujui kugegeda, mara mashoga..
 
Ladha ya mboo ni ile ile, hakuna yenye chumvi wala sukari. Tosheka na mmasai wako.
 
wanaokimbilia kuolewa wanahofu ya kupata waume siku zijazo
mie hata kesho nkitaka naolewa

Atakayekuowa ni yule asiyejuwa tabia yako ya kutamani kugegedulia na kila anayekuvutia machoni. Kama atakuowa na akaja kugundua tabia hiyo, atakumwaga ghafra
 
Ndo mlivyo, mkikataliwa kwa tabia zetu nzuri, mnatutangazia mabaya.... Mara hatujui kugegeda, mara mashoga..
atapungukiwa nini akikubali mara mmoja tu,

kama ukimwi nlishamwambia ntapima na lazma avae kinga
 
Back
Top Bottom