1. Waislamu majina
Hawa hawaswali, hawafungi, wazinifu, wanashinda baa, wanafuga wanawake nk. Wanaitwa na wasiokuwa kwamba waislam safi . Wao wanaamini mtume Muhammad ndio mtume wao, lkn kumfuata kikamilifu hawamfati.
Wanaitwa Muhammad, Asha, Aisha, Muniz, nk. Katika dunia hii kundi hili ndilo linalopendwa zaidi na wasiokuwa waislam na western country.
Kundi hili masheikh ndio wanaopambana nao kwa kuwapa nasaha mbali mbali watoke kundi hilo waingie katika kundi la 2, jambo ni gumu sana kwa sasa
2. Waislam wenye kujitambua
Hawa wanaswali swala 5 na nguzo nyengine za uislam, wanapinga dhulma na kutaka haki, watoto wao wanawasomesha dini, wanapinga uzinifu na wanapenda dini yao, wanapinga ushogaa , wanawake wanajistiri.
Hawa wasiokuwa waislam wanawaitwa waislam siasa kali yaani hawafai kuwepo ktk jamii. Western country hawawataki waislam wa aina hii. Kubaki ktk kundi hili ni ngumu sna na inatakiwa dua kwa wingi kubaki ktk kundi mpaka unafariki
MSIMAMO WA UISLAMU
Uislam unataka muislam mwenye kujitambua na sio muislam jina. Kundi 2 ndilo kila muislam anatakiwa aingie
Hawa hawaswali, hawafungi, wazinifu, wanashinda baa, wanafuga wanawake nk. Wanaitwa na wasiokuwa kwamba waislam safi . Wao wanaamini mtume Muhammad ndio mtume wao, lkn kumfuata kikamilifu hawamfati.
Wanaitwa Muhammad, Asha, Aisha, Muniz, nk. Katika dunia hii kundi hili ndilo linalopendwa zaidi na wasiokuwa waislam na western country.
Kundi hili masheikh ndio wanaopambana nao kwa kuwapa nasaha mbali mbali watoke kundi hilo waingie katika kundi la 2, jambo ni gumu sana kwa sasa
2. Waislam wenye kujitambua
Hawa wanaswali swala 5 na nguzo nyengine za uislam, wanapinga dhulma na kutaka haki, watoto wao wanawasomesha dini, wanapinga uzinifu na wanapenda dini yao, wanapinga ushogaa , wanawake wanajistiri.
Hawa wasiokuwa waislam wanawaitwa waislam siasa kali yaani hawafai kuwepo ktk jamii. Western country hawawataki waislam wa aina hii. Kubaki ktk kundi hili ni ngumu sna na inatakiwa dua kwa wingi kubaki ktk kundi mpaka unafariki
MSIMAMO WA UISLAMU
Uislam unataka muislam mwenye kujitambua na sio muislam jina. Kundi 2 ndilo kila muislam anatakiwa aingie