Wosia wangu kwa wasiokuwa Waislam

Wosia wangu kwa wasiokuwa Waislam

Malaria 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2023
Posts
9,617
Reaction score
14,955
Wosia Wangu kwa Wasiokuwa Waislam kuingia katika Uislam

Ndugu zangu wapendwa,
Ninawaandikia kwa moyo wa upendo na kujali, nikitamani kheri kwenu duniani na Akhera. Katika maisha haya, kila mmoja wetu anatafuta ukweli, utulivu wa moyo, na maana halisi ya kuwepo kwake. Kwa unyenyekevu, napenda kuwashirikisha kwamba nimeuona Uislam kuwa njia sahihi ya kumjua Muumba na kuishi maisha yenye mwongozo kamili.

Uislam unatufundisha kumwabudu Mwenyezi Mungu mmoja tu, bila mshirika, na kufuata mafundisho ya Mtume Muhammad (rehema na amani ziwe juu yake). Ndani yake kuna mfumo wa maisha unaogusa kila upande wa mwanadamu—kuanzia maadili, haki, familia, hadi jamii kwa ujumla.

Faida za kuwa Muislam duniani:
Utulivu wa moyo:
1. Kumtegemea Mwenyezi Mungu huondoa wasiwasi na hofu zisizo na msingi.

2. Maadili bora: Uislam unajenga tabia njema kama uaminifu, huruma, na uvumilivu.
3. Nidhamu ya maisha: Ibada kama swala na saumu hujenga ratiba na kujitawala.
4. Haki na usawa: Unafundisha kuheshimu haki za watu wote bila ubaguzi.
5. Jamii imara: Hukuza mshikamano, kusaidiana, na upendo miongoni mwa watu.

Faida za kuwa Muislam Akhera:

1.Msamaha wa dhambi: Mwenyezi Mungu husamehe waliotubu kwa dhati.
2. Amani ya milele: Kuokoka na adhabu na kupata maisha ya milele yenye furaha.
3. Pepo (Jannah): Ahadi ya malipo makubwa kwa wenye kumtii Mwenyezi Mungu.
4. Radhi za Mwenyezi Mungu: Hili ndilo lengo kubwa zaidi kwa muumini.

Ninawasihi:
Chunguzeni Uislam kwa moyo wa haki na bila upendeleo
Somani Qur’an kwa tafakari ya kina
Ulizeni maswali na tafuteni elimu kutoka kwa wanaojua
Msikubali kuhukumu bila kujua, wala kufuata mitazamo ya watu bila uthibitisho. Ukweli unahitaji juhudi ya kuutafuta.
Kumbukeni, kuingia katika Uislam si kupoteza kitu, bali ni kupata mwongozo, utulivu wa moyo, na uhusiano wa moja kwa moja na Muumba wako. Ni mwanzo mpya wa maisha yenye matumaini na nuru.
Ninamuomba Mwenyezi Mungu awaongoze kwenye haki na awaonyeshe njia iliyo sahihi.
Amin.
 
Shukran Allah atakulipa kwa huruma na upendo,dini ya Haqi tupashike hapo na kuipractizi na kuisimamia,hata kama ikituumiza wanaoiharibu ni kina sheikh Mkuu.na nasheikh wengi siku hizi,inafanya none Muslims kutuona kituko.
 
Umeandika kwa hekima kufuatana na mwongozo wa imani yako.
Nina imani yeyote ayatendaye hayo uliyoyataja, bila ya kujali ni muislam au siyo muislam, hataikosa huruma ya Mungu.

Kuna wakati mitume wa Yesu waliulizwa itakuwaje kwa wale waliokufa kabla ya Kristo? Waliambiwa kuwa Mungu alipomwumba mwanadamu alimpa ufahamu, hata bila ya kuambiwa na yeyote, dhamira zai zilijua mema na mabaya, hivyo hao wa kale watahukumiwa kwa matendo yao.

Msingi mkubwa wa hayo yote uliyoyaandika ambayo muumini anastahili kuyafanya, ni ile amri kuu ya MAPENDO ambayo Kristo aliye njia ya kufika kwa BABA aliwapa wafuasi wake:
1. Mpende BWANA MUNGU wako kwa moyo wako wote, kwa akili yako yote na kwa nguvu zako zote.
2. Mpende jirani yako kama nafsi yako.

Ukimpenda Mungu, hutatenda aliyoyakataza. Ukimpenda jirani yako, hutamdhulumu, hutamwonea, hutamwibia, hutamrubuni, hutamlaghai, hutamwua; badala yake utamsaidia, utashirikiana naye, utamuonya anapokosea, utaenda kumwona akiugua, n.k.
AMRI YA UPENDO, ndiyo jumuisho la maagizo yote ya Mungu.
 
Unakuja kulikua na makafiri wakubwa,wasomi na matajiri wakisema na walikua na chuki zaidi yako na hivi waislam? Unajua hivyo? Nikupe mfano?
Nimekwambia uislam ni ujinga, sasa hao watu ni wa nini mkuu ikiwa wameamua kuwa wajinga! Huwezi kumpangia mtu cha kuamini ndio maana nimesema hata mama yangu akiamua kuwa muislam ni kwamba ameamua kuwa mjinga.

Sasa kutaja majina haitakuwa na maana yoyote ya msingi.

Kiufupi, yeyote anayechagua kuwa muislam amechagua kuwa mjinga.

Uko tayari tuchambue hoja ulizoandika hapo juu?
Kwa mfano unasema uislam ni wa haki! Kuna haki kwenye uislam?
 
Nimekwambia uislam ni ujinga, sasa hao watu ni wa nini mkuu ikiwa wameamua kuwa wajinga! Huwezi kumpangia mtu cha kuamini ndio maana nimesema hata mama yangu akiamua kuwa muislam ni kwamba ameamua kuwa mjinga.

Sasa kutaja majina haitakuwa na maana yoyote ya msingi.

Kiufupi, yeyote anayechagua kuwa muislam amechagua kuwa mjinga.

Uko tayari tuchambue hoja ulizoandika hapo juu?
Kwa mfano unasema uislam ni wa haki! Kuna haki kwenye uislam?
🚮
 
Wosia Wangu kwa Wasiokuwa Waislam kuingia katika Uislam

Ndugu zangu wapendwa,
Ninawaandikia kwa moyo wa upendo na kujali, nikitamani kheri kwenu duniani na Akhera. Katika maisha haya, kila mmoja wetu anatafuta ukweli, utulivu wa moyo, na maana halisi ya kuwepo kwake. Kwa unyenyekevu, napenda kuwashirikisha kwamba nimeuona Uislam kuwa njia sahihi ya kumjua Muumba na kuishi maisha yenye mwongozo kamili.

Uislam unatufundisha kumwabudu Mwenyezi Mungu mmoja tu, bila mshirika, na kufuata mafundisho ya Mtume Muhammad (rehema na amani ziwe juu yake). Ndani yake kuna mfumo wa maisha unaogusa kila upande wa mwanadamu—kuanzia maadili, haki, familia, hadi jamii kwa ujumla.

Faida za kuwa Muislam duniani:
Utulivu wa moyo:
1. Kumtegemea Mwenyezi Mungu huondoa wasiwasi na hofu zisizo na msingi.

2. Maadili bora: Uislam unajenga tabia njema kama uaminifu, huruma, na uvumilivu.
3. Nidhamu ya maisha: Ibada kama swala na saumu hujenga ratiba na kujitawala.
4. Haki na usawa: Unafundisha kuheshimu haki za watu wote bila ubaguzi.
5. Jamii imara: Hukuza mshikamano, kusaidiana, na upendo miongoni mwa watu.

Faida za kuwa Muislam Akhera:

1.Msamaha wa dhambi: Mwenyezi Mungu husamehe waliotubu kwa dhati.
2. Amani ya milele: Kuokoka na adhabu na kupata maisha ya milele yenye furaha.
3. Pepo (Jannah): Ahadi ya malipo makubwa kwa wenye kumtii Mwenyezi Mungu.
4. Radhi za Mwenyezi Mungu: Hili ndilo lengo kubwa zaidi kwa muumini.

Ninawasihi:
Chunguzeni Uislam kwa moyo wa haki na bila upendeleo
Somani Qur’an kwa tafakari ya kina
Ulizeni maswali na tafuteni elimu kutoka kwa wanaojua
Msikubali kuhukumu bila kujua, wala kufuata mitazamo ya watu bila uthibitisho. Ukweli unahitaji juhudi ya kuutafuta.
Kumbukeni, kuingia katika Uislam si kupoteza kitu, bali ni kupata mwongozo, utulivu wa moyo, na uhusiano wa moja kwa moja na Muumba wako. Ni mwanzo mpya wa maisha yenye matumaini na nuru.
Ninamuomba Mwenyezi Mungu awaongoze kwenye haki na awaonyeshe njia iliyo sahihi.
Amin.
Thibitisha Allah yupo bila longolongo.
 
Wosia Wangu kwa Wasiokuwa Waislam kuingia katika Uislam

Ndugu zangu wapendwa,
Ninawaandikia kwa moyo wa upendo na kujali, nikitamani kheri kwenu duniani na Akhera. Katika maisha haya, kila mmoja wetu anatafuta ukweli, utulivu wa moyo, na maana halisi ya kuwepo kwake. Kwa unyenyekevu, napenda kuwashirikisha kwamba nimeuona Uislam kuwa njia sahihi ya kumjua Muumba na kuishi maisha yenye mwongozo kamili.

Uislam unatufundisha kumwabudu Mwenyezi Mungu mmoja tu, bila mshirika, na kufuata mafundisho ya Mtume Muhammad (rehema na amani ziwe juu yake). Ndani yake kuna mfumo wa maisha unaogusa kila upande wa mwanadamu—kuanzia maadili, haki, familia, hadi jamii kwa ujumla.

Faida za kuwa Muislam duniani:
Utulivu wa moyo:
1. Kumtegemea Mwenyezi Mungu huondoa wasiwasi na hofu zisizo na msingi.

2. Maadili bora: Uislam unajenga tabia njema kama uaminifu, huruma, na uvumilivu.
3. Nidhamu ya maisha: Ibada kama swala na saumu hujenga ratiba na kujitawala.
4. Haki na usawa: Unafundisha kuheshimu haki za watu wote bila ubaguzi.
5. Jamii imara: Hukuza mshikamano, kusaidiana, na upendo miongoni mwa watu.

Faida za kuwa Muislam Akhera:

1.Msamaha wa dhambi: Mwenyezi Mungu husamehe waliotubu kwa dhati.
2. Amani ya milele: Kuokoka na adhabu na kupata maisha ya milele yenye furaha.
3. Pepo (Jannah): Ahadi ya malipo makubwa kwa wenye kumtii Mwenyezi Mungu.
4. Radhi za Mwenyezi Mungu: Hili ndilo lengo kubwa zaidi kwa muumini.

Ninawasihi:
Chunguzeni Uislam kwa moyo wa haki na bila upendeleo
Somani Qur’an kwa tafakari ya kina
Ulizeni maswali na tafuteni elimu kutoka kwa wanaojua
Msikubali kuhukumu bila kujua, wala kufuata mitazamo ya watu bila uthibitisho. Ukweli unahitaji juhudi ya kuutafuta.
Kumbukeni, kuingia katika Uislam si kupoteza kitu, bali ni kupata mwongozo, utulivu wa moyo, na uhusiano wa moja kwa moja na Muumba wako. Ni mwanzo mpya wa maisha yenye matumaini na nuru.
Ninamuomba Mwenyezi Mungu awaongoze kwenye haki na awaonyeshe njia iliyo sahihi.
Amin.
Kuna shida gani watu wakiabudu miungu mingi kama vile wanavyofanya Wahindu au walivyofanya babu zetu??
 
Back
Top Bottom