Wahitimu wa vyuo waokolewe

Ula unaumia tu Mana kusoma three to 4 years hafu kwenda kutindua ukuta roho inauma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndo Mana nasema kama Mimi msomi Sita mchagua huyu aliyesababisha wasomi tudhalilike kwa kiwango cha juu kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unazingua tu,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nitumie huo mtaji nianze kupiga hela fasta hapa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naunga hoja ,ijapokuwa Hii sheria kinamna fulani kuna ambao itawaumiza sana kwa chuki kwenda kwa watunga sheria...

Hoja yako inafikirika kabisaaa mkuu naongeza iwe miaka kumi kumi kwa kila kichwa ila sector baadhi nyeti iwe kudumu ili kuongeza ufanisi na huduma zaidi.
 
Sehemu nyingi za kujitolea zipo; hujawahi kusikia kuna madaktari wa kigeni wanatoa huduma bure....jua pale wanatafuta 'sample'
Mzee kujitolea kupo kweli au unasema tu. Fanya tafiti utajua kuwa kujitolea hakupo mzee. Nilikuwa nafanya kazi shirika Fulani Ila HR na wenzake alinifitini mpaka nikawa sipati ushirikiano mwisho wa siku mpaka nimeona niache kazi . Ni stori ndefu Ila nimefupisha tu .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Iondoke hii hatimiliki ya kudumu,tukiamini kila mwenye uwezo anaweza kutoa huduma stahiki kutokana na ujuzi wake
 
Kinachotakiwa kufanyika ni ujuzi wako ukubalike au ujiuze
 
Kama ni kujitolea kwa nini umeweka 150K? Tuthibitishie kama ukiajiriwa,watoto wetu wote watapata A kwenye somo lako katika mtihani wa taifa.
Nita deal na maeneo makuu matatu
1)Academic Area, ikihusisha tacts mbalimbali kwenye somo husika i.e Solving.

2)Despline Area, Nidhamu ya mwanafunzi na mimi mwalimu.

3)Environmental, mazingira ya darasani na shule kwa ujumla nikimaanisha Proper Classroom management.

3)Psychology Area, Generating mind of student to learn.

Kwa maeneo hayo A haitakuwa tatizo na kwanini ninasema 150K sina tamaa ya pesa bali implemetation ya vyote hivyo vinahitaji pesa kama Solving nitahitaji past papers, map sheets, white papers, generating materials.
 
Una mawazo mazuri; nenda shule yoyote binafsi, omba kuonana na mkuu wa shule au mwenye shule na ujaribu kumshawishi kuhusu uwezo wako wa ufaulishaji
 
We kwa akili yako ya kawaida, nani anahitajika kusaidiwa kati ya bachelors, Masters, diplomas graduate VS darasa la saba failure, form four failure? Hapo gradutes wapambane na hali zao, wameshasoma vitu vingi huko vyuoni watengeneze ajira na sio kutafuta huruma ya serikali kuwapatia chochote kitu
 
Kwa nini darasa la saba failure ndio wasaidiwe kwani walifelishwa huko shule siwaliferi wenyewe wote tulipelekwa shule.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…