Wahindi wanaletwa na nani kiasi hiki?

Wahindi wanaletwa na nani kiasi hiki?

ingawa hii jamii ina kasoro zake ila masuala ya kubaguana sio mazuri
kwenye nchi hii jamii inayojua vizuri historia yake nadhani ni wahindi tena wana mpaka picha za miaka ya 1800 mababu zao wakiwa wanafanya biz hapo dar na kwingineko
so mtoa mada just take a chill pill ukiambiwa ulete hata picha za historia za ukoo wako hapa tz miaka 50 nyuma unaweza kuwa huna wenzako wanaweza kuleta za mpaka miaka 100 nyuma
 
ingawa hii jamii ina kasoro zake ila masuala ya kubaguana sio mazuri
kwenye nchi hii jamii inayojua vizuri historia yake nadhani ni wahindi tena wana mpaka picha za miaka ya 1800 mababu zao wakiwa wanafanya biz hapo dar na kwingineko
so mtoa mada just take a chill pill ukiambiwa ulete hata picha za historia za ukoo wako hapa tz miaka 50 nyuma unaweza kuwa huna wenzako wanaweza kuleta za mpaka miaka 100 nyuma
Ndomana Leo hii kilosa Kuna sehemu inaitwa uhindini

Ova

Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
 
Wahindi wamejaa tele kwenye magodauni wamejificha,jamaa wa uhamiaji wanapita wanachua chai kila siku...
 
Habari zenu wanajamii forum natumai mko na afya njema kabisa..sasa niende kwenye mada
Hivi ni nani anawaleta wahindi kiasi hiki?

Hili suala wabongo inabidi mliangalie na mjitafakari kwa weledi wa hali ya juu. Kwa muda mchache niliokaa bongo nilichokishuhudia karibia asilimia 85% uongozi wa juu katika sekta nimetembelea wapo wahindi( yaani almost 85% ngazi za juu ni wageni )

Kilichonifikirisha zaidi ni ile Jana nilikaa na muhindi mmoja kwenye moja ya hotel ipo mjini huku tukiwa tunaongea katikati ya maongezi alisema "'I know almost the price of each officer in the immigration department" hili neno lilinifanya niunganishe dots nyingi sana na kuniacha na maswali.

Sasa shida ni nini mpaka asilimia kubwa ngazi za juu wamejaa wahindi kuliko wazawa.

Je hakuna sheria za kulinda ajira za wazawa hasa kwenye ngazi za juu? Je wazawa ni wavivu, hawajitumi au sio waaminifu?

Mamlaka iliyopewa dhamana wanashikishwa kitu? Au hakuna maexpert wenye uweledi mzuri wa kusimamia kazi?

Naomba wanazengo tujuzane hapa..
Wahindi na wachina wanaingia bongo kila leo,wanaingia kimagumashi na kuishi kwao hivyo hivyo..Polisi na jamaa wa uhamiaji wanajua machimbo yote ya wachina/wadosi wanoishi kimagumashi......
 
Hoja ni mbovu. Mleta mada ni mjinga. Haya maongezi yameshapitwa na wakati. Na sisi watanzania tunajitambua.

Mtu wa kukushangaza kwenye mambo haya ni mzungu na mchina tu! Wahindi na waarabu hapa ni kwao kama wewe.

Acha chuki zisizokua na msingi. Na jwa hasira hao wahindi watanzania waliokua nje wote warudi nyumbani kujenga taifa.

Nyumbani kumenoga.
Wewe ni punguani ingia Youtube anangalia clip (Racism against African in India)ndio utajua hao watu wakoje,
 
Habari zenu wanajamii forum natumai mko na afya njema kabisa..sasa niende kwenye mada
Hivi ni nani anawaleta wahindi kiasi hiki?

Hili suala wabongo inabidi mliangalie na mjitafakari kwa weledi wa hali ya juu. Kwa muda mchache niliokaa bongo nilichokishuhudia karibia asilimia 85% uongozi wa juu katika sekta nimetembelea wapo wahindi( yaani almost 85% ngazi za juu ni wageni )

Kilichonifikirisha zaidi ni ile Jana nilikaa na muhindi mmoja kwenye moja ya hotel ipo mjini huku tukiwa tunaongea katikati ya maongezi alisema "'I know almost the price of each officer in the immigration department" hili neno lilinifanya niunganishe dots nyingi sana na kuniacha na maswali.

Sasa shida ni nini mpaka asilimia kubwa ngazi za juu wamejaa wahindi kuliko wazawa.

Je hakuna sheria za kulinda ajira za wazawa hasa kwenye ngazi za juu? Je wazawa ni wavivu, hawajitumi au sio waaminifu?

Mamlaka iliyopewa dhamana wanashikishwa kitu? Au hakuna maexpert wenye uweledi mzuri wa kusimamia kazi?

Naomba wanazengo tujuzane hapa..
Wanaletana wenyewe kupitia hapo uhamiaji. Nakumbuka miaka ya mwisho ya tisini na mwanzoni mwa 2000, kila tawi la benki ya Exim, meneja ni mhindi, tena sio wa kuzaliwa, wa kuletwa kwa kazi ya umeneja, wanakaa miaka kadhaa na kuondoka zao.
Wazawa hatuna makampuni yetu makubwa, sasa nani atatupa nafasi za juu?
 
Ngazi za juu zipi?
Zitaje.
Kama ni wizara tujue, kama ni halmashauri zetu tujue, kama ni hospitali zetu, kama ni shule zetu au kama ni mahakama.

Ngazi za juu zipi?
Mhindi gani akafanye kazi kwenye wizara au halmashauri? Anaongelea makampuni, mengi ni yao.
 
Uwepo wao unakuzuia nini katika kujipatia mkate wako wa kila siku? Generation ya kina Prof Issa Shivji si ipo vizazi na vizazi na bado wanazaliana? Kwa taarifa tu wahindi wengi unaowaona wametapakaa maeneo mengi nchini kama si babu zao basi baba zao walizaliwa nchini kabla ya uhuru na katika kusaidia maendeleo ya nchi hususani kwenye Tehama na uuguzi/vifaa tiba basi Watanzania wenye asili ya Asia wameplay part kubwa sana.
Mkumbushe na generation Kama za akina Dewji, Sir Andy chande aliyekuwa kiongozi wa Freemason EA nk.

Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
 
Habari zenu wanajamii forum natumai mko na afya njema kabisa..sasa niende kwenye mada
Hivi ni nani anawaleta wahindi kiasi hiki?

Hili suala wabongo inabidi mliangalie na mjitafakari kwa weledi wa hali ya juu. Kwa muda mchache niliokaa bongo nilichokishuhudia karibia asilimia 85% uongozi wa juu katika sekta nimetembelea wapo wahindi( yaani almost 85% ngazi za juu ni wageni )

Kilichonifikirisha zaidi ni ile Jana nilikaa na muhindi mmoja kwenye moja ya hotel ipo mjini huku tukiwa tunaongea katikati ya maongezi alisema "'I know almost the price of each officer in the immigration department" hili neno lilinifanya niunganishe dots nyingi sana na kuniacha na maswali.

Sasa shida ni nini mpaka asilimia kubwa ngazi za juu wamejaa wahindi kuliko wazawa.

Je hakuna sheria za kulinda ajira za wazawa hasa kwenye ngazi za juu? Je wazawa ni wavivu, hawajitumi au sio waaminifu?

Mamlaka iliyopewa dhamana wanashikishwa kitu? Au hakuna maexpert wenye uweledi mzuri wa kusimamia kazi?

Naomba wanazengo tujuzane hapa..
Wataje hao waliohonga kuingia nchini. Humu unatumia fake I'd unaogopa Nini?

Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
 
Umeshawahi kuishi nao ukwajua vizuri tabia zao,ni wabaguzi sana na corrupt peoples in the world na wanapenda kwenda nchi ambazo systems iko week,Australia waliwakaribisha sasa hivi wanajuta
So what?
 
Habari zenu wanajamii forum natumai mko na afya njema kabisa..sasa niende kwenye mada
Hivi ni nani anawaleta wahindi kiasi hiki?

Hili suala wabongo inabidi mliangalie na mjitafakari kwa weledi wa hali ya juu. Kwa muda mchache niliokaa bongo nilichokishuhudia karibia asilimia 85% uongozi wa juu katika sekta nimetembelea wapo wahindi( yaani almost 85% ngazi za juu ni wageni )

Kilichonifikirisha zaidi ni ile Jana nilikaa na muhindi mmoja kwenye moja ya hotel ipo mjini huku tukiwa tunaongea katikati ya maongezi alisema "'I know almost the price of each officer in the immigration department" hili neno lilinifanya niunganishe dots nyingi sana na kuniacha na maswali.

Sasa shida ni nini mpaka asilimia kubwa ngazi za juu wamejaa wahindi kuliko wazawa.

Je hakuna sheria za kulinda ajira za wazawa hasa kwenye ngazi za juu? Je wazawa ni wavivu, hawajitumi au sio waaminifu?

Mamlaka iliyopewa dhamana wanashikishwa kitu? Au hakuna maexpert wenye uweledi mzuri wa kusimamia kazi?

Naomba wanazengo tujuzane hapa..
Janista Mhagama atusaidie ktk hili. Alianza vizury tu Ila naona hapo katikati Kuna mikakati waliweka wahindi akatetereka
 
Walizaliwa hapa kabla ya uhuru. Kama kuna sehemu ulishindwa kuchanga vyema karata zako kimaisha patambue ujirekebishe ila ubaguzi hauna nafasi kwenye jamii iliyostaarabika!
Na wewe kazailwe kabla ya uhuru huko India uone kama utapata hizo nafasi za juu kwao. We are very cheap[emoji57][emoji57][emoji57]
 
Na walivyo wabaguzi sasa yaani bora wazungu kuliko hawa kina kuch kuch otahe hawapendi kuchanganya damu kbs
Habari zenu wanajamii forum natumai mko na afya njema kabisa..sasa niende kwenye mada
Hivi ni nani anawaleta wahindi kiasi hiki?

Hili suala wabongo inabidi mliangalie na mjitafakari kwa weledi wa hali ya juu. Kwa muda mchache niliokaa bongo nilichokishuhudia karibia asilimia 85% uongozi wa juu katika sekta nimetembelea wapo wahindi( yaani almost 85% ngazi za juu ni wageni )

Kilichonifikirisha zaidi ni ile Jana nilikaa na muhindi mmoja kwenye moja ya hotel ipo mjini huku tukiwa tunaongea katikati ya maongezi alisema "'I know almost the price of each officer in the immigration department" hili neno lilinifanya niunganishe dots nyingi sana na kuniacha na maswali.

Sasa shida ni nini mpaka asilimia kubwa ngazi za juu wamejaa wahindi kuliko wazawa.

Je hakuna sheria za kulinda ajira za wazawa hasa kwenye ngazi za juu? Je wazawa ni wavivu, hawajitumi au sio waaminifu?

Mamlaka iliyopewa dhamana wanashikishwa kitu? Au hakuna maexpert wenye uweledi mzuri wa kusimamia kazi?

Naomba wanazengo tujuzane hapa..
 
Wabaguzi tu hao wanaoana wenyewe kwa wenyewe
Uwepo wao unakuzuia nini katika kujipatia mkate wako wa kila siku? Generation ya kina Prof Issa Shivji si ipo vizazi na vizazi na bado wanazaliana? Kwa taarifa tu wahindi wengi unaowaona wametapakaa maeneo mengi nchini kama si babu zao basi baba zao walizaliwa nchini kabla ya uhuru na katika kusaidia maendeleo ya nchi hususani kwenye Tehama na uuguzi/vifaa tiba basi Watanzania wenye asili ya Asia wameplay part kubwa sana.
 
Habari zenu wanajamii forum natumai mko na afya njema kabisa..sasa niende kwenye mada
Hivi ni nani anawaleta wahindi kiasi hiki?

Hili suala wabongo inabidi mliangalie na mjitafakari kwa weledi wa hali ya juu. Kwa muda mchache niliokaa bongo nilichokishuhudia karibia asilimia 85% uongozi wa juu katika sekta nimetembelea wapo wahindi( yaani almost 85% ngazi za juu ni wageni )

Kilichonifikirisha zaidi ni ile Jana nilikaa na muhindi mmoja kwenye moja ya hotel ipo mjini huku tukiwa tunaongea katikati ya maongezi alisema "'I know almost the price of each officer in the immigration department" hili neno lilinifanya niunganishe dots nyingi sana na kuniacha na maswali.

Sasa shida ni nini mpaka asilimia kubwa ngazi za juu wamejaa wahindi kuliko wazawa.

Je hakuna sheria za kulinda ajira za wazawa hasa kwenye ngazi za juu? Je wazawa ni wavivu, hawajitumi au sio waaminifu?

Mamlaka iliyopewa dhamana wanashikishwa kitu? Au hakuna maexpert wenye uweledi mzuri wa kusimamia kazi?

Naomba wanazengo tujuzane hapa..
Kiongozi nakubaliana na wewe, majuzi nilikuwa holiday inn posta hapo nilishangaa kuona Wahindi wamejaa mpaka reception, nadhani kuna haja ya kuangalia upya suala la uhamiaji.
 
Habari zenu wanajamii forum natumai mko na afya njema kabisa..sasa niende kwenye mada
Hivi ni nani anawaleta wahindi kiasi hiki?

Hili suala wabongo inabidi mliangalie na mjitafakari kwa weledi wa hali ya juu. Kwa muda mchache niliokaa bongo nilichokishuhudia karibia asilimia 85% uongozi wa juu katika sekta nimetembelea wapo wahindi( yaani almost 85% ngazi za juu ni wageni )

Kilichonifikirisha zaidi ni ile Jana nilikaa na muhindi mmoja kwenye moja ya hotel ipo mjini huku tukiwa tunaongea katikati ya maongezi alisema "'I know almost the price of each officer in the immigration department" hili neno lilinifanya niunganishe dots nyingi sana na kuniacha na maswali.

Sasa shida ni nini mpaka asilimia kubwa ngazi za juu wamejaa wahindi kuliko wazawa.

Je hakuna sheria za kulinda ajira za wazawa hasa kwenye ngazi za juu? Je wazawa ni wavivu, hawajitumi au sio waaminifu?

Mamlaka iliyopewa dhamana wanashikishwa kitu? Au hakuna maexpert wenye uweledi mzuri wa kusimamia kazi?

Kama wamefika kutafuta haina shida kama sisi Watanzania tunavyopambana kwenda usa au nchi za ulaya kutafuta maisha acheni roho mbaya
 
Sikubaliani na hiyo hoja kwamba baba zao na mababu zao wamezaliwa nchini
Acha ubaguzi, hao wahindi hawasababishi maisha magumu kwak😵ngeza juhudi katika kufanya kazi, uwepo wa wahindi kwako ni fulsa ya kujikomboa na ugumu wa Maisha ila changamoto kwako bado hujaona hiyo fulsa
 
Back
Top Bottom