Wahenga semeni ukweli, kuna mengi hamsemi

Wahenga semeni ukweli, kuna mengi hamsemi

Pata mtu sahihi yaan yule mnaoendane,mnachukuliana ,mnaheshimiana na kila mtu anaheshimu mipaka ya mwenzie aisee mtakaa sana ...mm na miaka 23 sasa ya ndoa ila mke wangu ndo furaha yangu ndo roho yangu.Kijana ukija pata mtu sahihi aisee ndoa ni tamu sana

Kuheshimiana na kujua mipaka Nimechukua point mkuu. Shukran
 
Hivi mliwezaje kukaa na mwanamke mmoja tu miaka 35+?

Katika jambo wahenga mlizingua ni hili

Sijawaelewa
Unafikiri mke ni nguo ya kubadili Kila ikichafuka?.
Mke mwema ni sehemu ya maisha ya Kila mwanaume mwenye akili timilifu.
 

Attachments

  • Screenshot_20261014_213801.jpg
    Screenshot_20261014_213801.jpg
    159.2 KB · Views: 3
nahc kipndikile kutongoza ilikuwa kipengele
yan inachukua long process
co kama xahv ukiguxa imo
 
Wengine wanasema walipokuwa wakikaribia nyumbani walikuwa wanafikia sehemu na kutuma watoto watangulie nyumbani kusema kuwa "Mzee amerudi yupo sehemu fulani baada ya nusu saa au lisaa atakuwa hapa". Kwa maoni yao wanasema hii iliwezesha pale nyumbani kurudisha mazingira ya kawaida na kutengeneza mazingira ya kumkaribisha mwenye mji kwa amani kabisa
Mkuu kama ndo hivi bora kutokuoa
 
Back
Top Bottom