fyddell
JF-Expert Member
- Dec 19, 2011
- 12,957
- 24,693
Mimi nilikaa nae miezi sita tu na swali kubwa nililokuwa nikijiuliza alafu nalipotezea ni hili ambalo umeuliza wewe leo.Sijaoa ila nmekaa na mwanamke mwaka mmoja ndani. Shida t
Mimi nilikaa nae miezi sita tu na swali kubwa nililokuwa nikijiuliza alafu nalipotezea ni hili ambalo umeuliza wewe leo.Sijaoa ila nmekaa na mwanamke mwaka mmoja ndani. Shida t
Atakipata anachokitafutaEndelea kujiendekeza na hio tabia ya kubadili wanawake kila kukicha
Ukaamua kaa na mwanaume mwenzio?Sijaoa ila nmekaa na mwanamke mwaka mmoja ndani. Shida t
Watu wanakaa bila mwanamke kama watawa bila hata ya kuwa watawa, nini huyo mmoja.Hivi mliwezaje kukaa na mwanamke mmoja tu miaka 35+?
Katika jambo wahenga mlizingua ni hili
Sijawaelewa
Wewe na waowaji wa wake wengi wenzenyu mshendwe kwajena la Yeso!
Nimepokea mkuu.MKUU NAKUHESHIM SANA. POKEA SALAM ZANGU
Oooh yes! Point yangu ndo ilikuwa inahusu kusamehe. Siku hizi watu wana mioyo mepesi na hawana msamaha.Sijui kwa nini ila nimejikuta naiwaza hivyo unavyosema mmekaza na wao wamekaza.
Sema hii mkutane wenye mioyo ya kusamehe.
Nipo na wife mwaka wa 24 huu.Hivi mliwezaje kukaa na mwanamke mmoja tu miaka 35+?
Katika jambo wahenga mlizingua ni hili
Sijawaelewa
Sawa mkuu ila nataka waliodumu watwambie waliwezajeHii sio sheria/kanuni kushindwa kwako sio kila mmoja atashindwa hata hao wahenga sii wote waliweza kuna ambao walidumu na wengine hawakudumu.
Kikubwa waseme waliwezajeWapo na hadithi zenu haziwezi kufanana
Wahenga wanazingua hawasemi ukweliMimi nilikaa nae miezi sita tu na swali kubwa nililokuwa nikijiuliza alafu nalipotezea ni hili ambalo umeuliza wewe leo.
Atakipata anachokitafuta
Wengine wanasema walipokuwa wakikaribia nyumbani walikuwa wanafikia sehemu na kutuma watoto watangulie nyumbani kusema kuwa "Mzee amerudi yupo sehemu fulani baada ya nusu saa au lisaa atakuwa hapa". Kwa maoni yao wanasema hii iliwezesha pale nyumbani kurudisha mazingira ya kawaida na kutengeneza mazingira ya kumkaribisha mwenye mji kwa amani kabisa😀Wahenga wanazingua hawasemi ukweli
Unaumia na nini Mkuu kama umechanganyikiwa nenda soba hausi ni bureUkaamua kaa na mwanaume mwenzio?
Tena hawa ndiyo wahenga wa mjini kabisa. Waje watwambie wasikimbie majukumu