- Thread starter
- #21
Nashangaa sana mtu anakaa miaka 35+Mwaka inatosha, piga chini.....
Bila uchawi wowote??!@
Nashangaa sana mtu anakaa miaka 35+Mwaka inatosha, piga chini.....
Wanandoa wachawi we piga chini broNashangaa sana mtu anakaa miaka 35+
Bila uchawi wowote??!@
Sema inaonekana tatizo la akili ni kubwa sana Tanganyika..Yote tisa mkuu, eti sababu mwamba hajaokoka
Wanandoa wachawi we piga chini bro
Sema inaonekana tatizo la akili ni kubwa sana Tanganyika..
Wadogo mnapata mzigo kwa masimango sana aisee harafu mbuchi zenyewe za kawaida tu sio za kwenda.Yaani nikuoe na bado niokoke ndyo unipe mzgo. Daaah
Daah mimi na huyu mama yoyo wangu toka 2003 mpaka tumefanana sura..Mwaka inatosha, piga chini.....
Nalipwa mkuu natibiwa bure napanda cheo na mambo kibaoKama mwaka mmoja unakuchosha kuishi na mwanamke mmoja, utaweza kufanya kazi serikalini miaka 30?, ofisi ileile, mazingira yale yale na majungu yaleyale!!
Miaka yote tangu kijana mpaka unazeeka unafanya kitu kile kile
Hili ndo kubwa.Niko na wife mwaka wa 10 sasa. Upendo na kuheshimiana hasa wote mkiwa na hofu ya Mungu
Daah! Umetisha broo. 😃Mwaka inatosha, piga chini.....
Wadogo mnapata mzigo kwa masimango sana aisee harafu mbuchi zenyewe za kawaida tu sio za kwenda.
Wanawake wetu zamani ni watamu Sana, hawakutumika kwingine zaidi ya matumizi ya nyumbani. Wangu Niko nae 34 yrs now. Na ni mtamu zaidi ya vitoto vya afmbili.Naunga mkono hoja.
Watueleze vizuri hapa tuelewe
Daah mimi na huyu mama yoyo wangu toka 2003 mpaka tumefanana sura..
Umetumia mbinu gani hadi haujapiga chiniDaah mimi na huyu mama yoyo wangu toka 2003 mpaka tumefanana sura..
Wanawake wetu zamani ni watamu Sana, hawakutumika kwingine zaidi ya matumizi ya nyumbani. Wangu Niko nae 34 yrs now. Na ni mtamu zaidi ya vitoto vya afmbili.
Wa siku hizi ngumu wametuma kila kitu hata utamu hamna.
Sw sw mkuu atwambie huyuUmetumia mbinu gani hadi haujapiga chini
Wahuni ndio wana life style hiyo aiseeUmetumia mbinu gani hadi haujapiga chini
Sawa sawa ni kushuru tu Mungu maana ukipata sio unapata tabu kweli aisee muda wote unabaki kuwaza ndoa na si life..Unatakiwa ujengewe sanamu mtaani kwenu hapo mbele ya ofisi za chama cha mapinduzi
Mwanamke akitulia mambo mengi sana yananyookaSawa sawa ni kushuru tu Mungu maana ukipata sio unapata tabu kweli aisee muda wote unabaki kuwaza ndoa na si life..