dragon5
Member
- Oct 5, 2026
- 64
- 71
anakuja geto2 mwenyeweNa halazimishwi anatoa kwa hiyal mkuu
na anaxaula bila fujo
anakuja geto2 mwenyeweNa halazimishwi anatoa kwa hiyal mkuu
Alaf mke wa mtu. Yaan kuna mtu kauziwaanakuja geto2 mwenyewe
na anaxaula bila fujo
hayo ndo modern lifeAlaf mke wa mtu. Yaan kuna mtu kauziwa
Hatar sana ndoa za siku hzi vijana tunaivia moshhayo ndo modern life
chakwako ni kaburi
kabxaHatar sana ndoa za siku hzi vijana tunaivia mosh
Pambaneni kuolea wahuni sisi tunawasaka wife material sio hao wa kushea km hio button ya hapo juu yenye matobo matatuHatar sana ndoa za siku hzi vijana tunaivia mosh
Waifu matilio unawajuaje mkuu twambiePambaneni kuolea wahuni sisi tunawasaka wife material sio hao wa kushea km hio button ya hapo juu yenye matobo matatu
hatariMimi nikikaa na demu siku moja tu nachoka, najiuliza hawa miaka 30 wanawezaje
Sasa mke na mwanamke ni watu wawili tofauti.Sijaoa ila nmekaa na mwanamke mwaka mmoja ndani. Shida t
Sawa ngoja nimuoe mkuuSasa mke na mwanamke ni watu wawili tofauti.
Kaa na mke uone huo utofauti ambao wahenga wameona ba wameweza kaa 35+
Sawasaw mkuu umeeleka mitala muhmuHakuna Mhenga alikuwa na Mke mmoja..Wahenga walikuwa na Nyumba zaidi ya tano na wote walishiba magimbi na kula nakusaza..walikuwa wanafanya kazi haswa
wazai wako walikaa pamoja?Kwanini umemuuliza hivi mkuu?
Una hoja nzuri sanaa.Sikiliza kijana! Kuna mambo mawili tu yanaweza kuwafanya mkadumu kwenye ndoa ambayo ni upendo na utii na haya hayafanywi na wote wawili la hasha kila mmoja ana la kwake mwanaume UPENDO mwanamke UTII. mkiyaweeza haya mawili namaanisha kwa uhalisia wake sio maigizo basi changamoto zote zitakazokuja kwenu hayo mambo mawili hapo yatasaidia kusawazisha hizo changamoto. Tatizo vijana wa siku hizi hivyo vitu mnachukulia for granted yaani kwakuwa mkeo ni mtiifu kwako basi unafanya tu ujinga wako hata kumuomba msamaha huwezi kisa tu anakutii unadhani hana la kukufanya, hivyo hivyo kwa mwanamke kwakuwa tu mume wake anampenda basi analeta jeuri na kiburi kwasababu anajua anapendwa sana basi hatofanywa chochote POOR YOU GEN Z!
😂😂😂Watu wanakaa bila mwanamke kama watawa bila hata ya kuwa watawa, nini huyo mmoja.
Jishikilie kijana.
Mwanaume lazima ujue kudhibiti/control hisia zako, kamwe usishindane na mwanamke.Hivi mliwezaje kukaa na mwanamke mmoja tu miaka 35+?
Katika jambo wahenga mlizingua ni hili
Sijawaelewa
Mbaka Sasa wapo na wapo pamojawazai wako walikaa pamoja?
unajua kwann?Mbaka Sasa wapo na wapo pamoja