Wahariri wapuuza agizo la viongozi wa TEF

Wahariri wapuuza agizo la viongozi wa TEF

Mbaya zaidi mtuhumiwa aliapa hata kuja kuomba radhi kamwe mbele ya viongozi wa TEF, wenye akili tukajua tayali hapao kuna japo nyuma ya pazia,kwa hali ya kawaida huwezi msamehe mtu aliyeapa kutokuja kujutia alichokifanya
 
Bashite hana adabu hata kidogo na upeo wake wa kufikiri ni mdogo ameshindwa kabisa kutafakari kuwa kuomba msamaha ni moja kati ya matendo uungwana!
Kuomba radhi kwa kosa gani, hao wajumbe wa kamati ya Nape jana wenyewe wamethibitisha jamaa akuvamia kituo
 
Hahahaha, kwa kweli Tz kuna vituko. Naamini wapo wenye weledi na maadili ya uandishi. Mengi na ITV wanaugomvi na Dkt Magufuli kwa sababu mtu wa kaskzini alishindwa urais, watu wa kazkazini wana chuki na serikali ya awamu ya 5 kwa sababu waliamini eti wao ndiyo wenye haki miliki ya kuiba na kutawala nchi hii, watu wa kazkazini ndiyo wanaongoza kwa kuiibia/kufanya ufisadi, na ndiyo maana sehemu kubwa unakuta wameendeleza makwao, leo hii tumepata rais anayetuunganisha then watu mnaanza kuleta unafiki. Watu wa kazkazini mpaka wachungaji/manabii ili mradi tu wake zao wanatoka kazkazini basi nao wameingia kwenye mkubo. Hakika system haitakuja kuwaacha salama watu wa kazkazini.

Kama wewe ni muelewa huu ugomvi kaa mbali, acha system ifanye kazi ili kuleta usawa, hatutaki mambo ya wakikuyu hapa Tz, lazima nchi hii kila kabila liwe na haki ya kutawa, tuna hitaji kuchagua viongozi wetu kulingana na sifa, na siyo kuchagua kwa sababu eti lowasa anatoka kazkazini, na siyo eti ITV wanamuonesha lowasa sana kwenye kampeni kwa sababu ni wa kazkazini. Kaeni mjitafakari sana!
 
Hahahaha, kwa kweli Tz imejaa vilazaa. Naamini wapo wenye weledi na maadili ya uandishi. Mengi na ITV wanaugomvi na Dkt Magufuli kwa sababu mtu wa kaskzini alishindwa urais, watu wa kazkazini wana chuki na serikali ya awamu ya 5
Ndani ya CCM hakuna watu wa Kaskazini?
 
- Haya ni maneno ya shombo sana, kwa mujibu wa maelezo ya jana RC hakuwaomba TEF kukutana naye ni TEF ndio waliomtafuta. Kama TEF hamuelewani ni matatizo yenu wenyewe hamtakiwi kumuingiza RC cause msimamo wa RC mlikuwa mnaujua toka mapema kwamba hana mpango wa kuomba radhi kwa na aliwaaambia staright in your face kuwa hana mpango wa kukutana na Ruge uso kwa uso, sasa knowing all these in advance kwa nini mliitisha kikao?

- I mean TEF mnahitaji kutafuta wanasheria wa kuwemo kwenye chama chenu ambao watawasaidia na ishus nzito kama hizi za nani kavamia na nani hakuvamia, yaani RC siku zote anaingia ndani kwenu na kutoka halafu ghafla useme kavamia? hahahahah mambo ya kitoto sana

- RC katoa rushwa na ulijua mapema kwa nini hukuandika mapema badala yake unakuja kuandika leo baada ya TEF kushindwa? Tuliwaambia nyie ni makanjanja na hiyo TEF yenu ingekuwapo kweli mgepigana kulipwa mishahara mizuri sio kusubiri "kuvamiwa", poleni sana ila mumuandike msiimuandike RC hawahitaji, Na Takukuru wanatakiwa wakukamate wewe kwanza uwasaidie info za RC kutoa rushwa

le Mutuz
 
Ni wahariri wa magazeti ambao wameipuuzia kabisa habari ya press conference ya jana kati ya Makonda na wanahabari.

Gazeti pekee lilioripoti habari ya viongozi wa TEF kutangaza kusitisha zuio la kuandika habari za Makonda ni gazeti la Uhuru tu ila magazeti mengine yote yameipata kisogo habari hiyo na picha zake.

Viongozi wa TEF mjitafakari kama mnafaa kuendelea na nyazifa zenu ndani ya Taasisi hiyo maana ni wazi hata wahariri wenzenu wanawapinga katika hili jambo.

Watu wamezidi viburi na kuota mapembe.
ukweli waandishi wengi wako mfukoni kwa matajiri wa dawa za kulevya. kama aliyedai kavamiwa ndio huyo kageuka waandishi kama hawana jambo dhidi ya makonda wanahamaki nini sasa.
 
Kwanza ilitakiwa kwenye mkutano wa jana aulizwe kuhusu vyeti. TEF wajue kuwa sisi ndio tunawaweka mjini. Baadaye nitashauri wananchi wasusie gazeti lolote litakaloandika habari za Bashite.
 
nchi nzima imejaa woga mtupu hakuna taasisi hata moja (HATA MOJA) inayofanya kazi kwa weledi,kila pahala ni maagizo matupu
.
Mungu akunyime kila kitu ila akuepushe na njaa.
Njaaa kali za viongozi wa jukwaa la wahariri zimejidhihirisha wazi bila kificho. Iweje aliyekukosea akuite kusisitiza kuwa hana mpango wa kukuomba radhi halafu kisha anafurahi na kushangilia kwa kumsamehe?
Njaaa , njaaa mbaya sana; rushwaa , rushwa hupofusha akili.
Wahariri wamepata njaa wakaridhia rushwa , wakapofushwa akili. Wamebaki uchi ila kwa sababu hawana tena akili na uwezo wa kupambanua umepungua wanatembea mitaani uchi bila cha kuwasitiri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Viongozi wa jumuiya mbalimbali hapa Tanzania huwa ni wanafiki. Mfano mzuri ni viongozi wa vyama vya wafanyakazi. Angalia jinsi wafanyakazi wanavyonyanyasika makazini, angalia jinsi wafanyakazi wanavyoumizwa juu ya mafao yao, wanaambiwa eti mpaka wasubiri miaka 55 ndipo waje kuchukua vijisenti vyao. Hii yote ni kwa sababu viongozi hao ni opportunists. Wanajali maslahi yao binafsi kiuchumi na kisiasa. Nachukia sana hizi jumuiya za hapa Tanznaia.
 
Hahahaha, kwa kweli Tz imejaa vilazaa. Naamini wapo wenye weledi na maadili ya uandishi. Mengi na ITV wanaugomvi na Dkt Magufuli kwa sababu mtu wa kaskzini alishindwa urais, watu wa kazkazini wana chuki na serikali ya awamu ya 5 kwa sababu waliamini eti wao ndiyo wenye haki miliki ya kuiba na kutawala nchi hii, watu wa kazkazini ndiyo wanaongoza kwa kuiibia/kufanya ufisadi, na ndiyo maana sehemu kubwa unakuta wameendeleza makwao, leo hii tumepata rais anayetuunganisha then watu mnaanza kuleta unafiki. Watu wa kazkazini mpaka wachungaji/manabii ili mradi tu wake zao wanatoka kazkazini basi nao wameingia kwenye mkubo. Hakika system haitakuja kuwaacha salama watu wa kazkazini. Kama wewe ni muelewa huu ugomvi kaa mbali, acha system ifanye kazi ili kuleta usawa, hatutaki mambo ya wakikuyu hapa Tz, lazima nchi hii kila kabila liwe na haki ya kutawa, tuna hitaji kuchagua viongozi wetu kulingana na sifa, na siyo kuchagua kwa sababu eti lowasa anatoka kazkazini, na siyo eti ITV wanamuonesha lowasa sana kwenye kampeni kwa sababu ni wa kazkazini. Kaeni mjitafakari sana enyi wapumbavu!
Kama tumepata Raisi wa kutuunganisha mbona wewe unatugawa kikanda?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
inasikitisha sana ambapo TEF walitoa tamko la pamoja kuwa hawataandika habari zake wala kushirikiana naye HADI ATAKAPOOMBA MSAMAHA.
jamaa kawagomea kuomba msamaha LIVE na kinyume chake wao wakaomba yaishe.
aibu gani hii nyie TEF!
 
Back
Top Bottom