Wahanga wa kimbunga Keneth warejea nyumbani na njaa

Wahanga wa kimbunga Keneth warejea nyumbani na njaa

Hats kwenye sherehe tunaendaga na pocket money unaweza ukakosa msosi make wazamiaji hawakosi[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji4]
Na ukitaka roho yako isisononeke na kulaumu waandaaji, kula shiba kwanza nyumbani kwako.

Ili unapofika kwenye sherehe uwe mtulivu usiwe na 'muhu' ya kulakula na kuonesha mapungufu yako kwenye sherehe za watu.

Maana njaa mwana haramu isee!
 
Asee ni Mungu tu.Hicho kitu ni balaa kubwa mno kingeipiga ardhi yao.Wanapaswa kushukuru sana Mungu kwa kuwaepusha na hilo balaa
 
Tusubiri report ya CAG mwakani. Usishangae kukuta mijitu imepiga 1B - fedha halali ya kitanzania for “Cyclone Keneth preparedness and response activities”
 
Hee ina maana serikali haijawapatia chochote cha kula?
 
Hiii kitu wamesema sisi Wa Mtwara tuisubili kwa siku tatu....Leo kama hakijatokea Basi kesho au keshokutwa...Wa kale then turudi kwenye ifadhi yetu uwanja Wa ndege....Wasisahau kuna Na vitendea kazi.
Badala ya kuisubiri kaeni hapo mkiomba Mungu apitishe mbali hiyo kitu!
 
Mkuu mbona unamawazo dhaifu sana?
Hivi ukitokea msiba kwenye 'nzengo' kwamfano na hauna kitu ndani mwako, je wachangishaji wa unga watakapopita kwako hautatoa kwa maelezo mepesi kwamba 'sina'?
...Kutoa ni moyo, usambe si utajiri...
Chukulia huo mfano mdogo ili kujenga UTU kichwani mwako.
Sio kwamba hakuna ni kwamba tunataka sifa yaani unaenda harusini au msibani unatoa hela hata kama ni kidogo huku nyumbani umelaza watoto njaa et kisa uonekane naww ni mtoaji
 
Na unaweza kukuta wameandika kwenye documents zao kuwa tumetumia mamilioni ya shilingi kwenye issue hiyo utasikia tuliwahamisha wahanga wa kimbunga,tuliwalisha na kusaza halikadhalika tulinunua maelfu ya katoni za maji safi,halikadhalika tulikodi magari kwa ajili ya matangazo/PA.
Hii ndio Tanganyika!
Kufa kufaana!
 
Wanannchi waliokuwa wamejisitiri kwenye uwanja wa ndege wa Mtwara toka asubuhi wamerejea nyumbani kutafuta chakula.wanadai toka alifajiri hadi jioni awajala chochote
....chanzo BBC.
Ila akili nyingine zahitaji vibao zizibuke.. utapewaje tahadhari kabla ya maafa kutokea... ukatoka nyumbani na familia Yako? na kufungia kila kitu ndani bila kufikiri ni nini mtakula mchana au jioni kama familia? Alafu badae walalame.. Sasa kama kingetokea kweli ingekuwaje kama hayo masaa 10 tu wanalialia hivyo?
 
Serikali hawakujipanga?
Hakuna maafa yaliyotokea Serikali haikuwa na jukumu la kumlisha yeyote maaana wangeweza wakaenda huko na mihogo ya kuchemsha na samaki mchanga kama familia kwa mlo wao kifamilia.. achilia mbali kununua kwa wale wenye uwezo
 
Wanannchi waliokuwa wamejisitiri kwenye uwanja wa ndege wa Mtwara toka asubuhi wamerejea nyumbani kutafuta chakula.wanadai toka alifajiri hadi jioni awajala chochote
....chanzo BBC.
Kwanini hawakwenda na chakula?
 
Hiyo Tanzaid imeshindwa hata kuwapa juice na mikate?
 
Wanannchi waliokuwa wamejisitiri kwenye uwanja wa ndege wa Mtwara toka asubuhi wamerejea nyumbani kutafuta chakula.wanadai toka alifajiri hadi jioni awajala chochote
....chanzo BBC.
Ukitaka wabongo wakusanyike mahali waahidi msosi
image.jpg
 
Masheikh na wachungaji na mapadri mko wapi kwenda kuwaombea watu iko ki Kenneth kimbunga kirudi kwao au nyie kazi yenu nini
 
Ila akili nyingine zahitaji vibao zizibuke.. utapewaje tahadhari kabla ya maafa kutokea... ukatoka nyumbani na familia Yako? na kufungia kila kitu ndani bila kufikiri ni nini mtakula mchana au jioni kama familia? Alafu badae walalame.. Sasa kama kingetokea kweli ingekuwaje kama hayo masaa 10 tu wanalialia hivyo?
Walishindwa kuwapa hata zile biskuti za jeshi
 
Walishaambiwa wajifungie majumbani mwao, sasa walienda airport kufanya nini!!. Watanzania kwa kujiongeza bwana....ila nawapa pole
 
Back
Top Bottom