Maendeleo hayana chamaTushukuru serikali makini chini ya Rais Magufuli imeweza kuzuia maafa yasitokee.
Hii ndiyo serikali tuliyokuwa tunaitaka.
Hayo ni maneno ya Waziri mwenye mamlaka.
Hawapaswi kulalamika, wamshukuru Mungu sana hakijatokea na uzima upo chakula ni ziada sana kwa siku kama ya leo!
Haya mambo yanashangaza atiKwani kuna madhara yaliyotokea ambayo yamesababisha uharibifu kiasi kwamba chakula hakipatikani??
Yaani hili ni tatizo...Serikali hawakujipanga?
Waliokumbwa na tetemeko hawakupewa Msaada ndo hawaa ambae wametishiwaaa tuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji15][emoji15][emoji15]Yaani hili ni tatizo...
Walitoa maelekezo ya maeneo ya kukutania lakini hapakuwa na huduma yoyote
Nilikuona kwa mbaali umejikunyata baridi, nikawaza kwa baridi ile kama si tishio la Keneth ungekuwa mahala unaitendea haki ndoa [emoji1][emoji1][emoji1]Hatukujificha ila tulienda maeneo ambayo yasingeweza kufikwa na mafuriko kama ingetokea
Walipewa msaada, sema msaada ulichikichiwaWaliokumbwa na tetemeko hawakupewa Msaada ndo hawaa ambae wametishiwaaa tuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji15][emoji15][emoji15]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kwani waliambiwa watapewa msosi [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nasikia watanzania wengine wanaomba kimbunga kije ili nao wajionee live ,sio kila siku kwenye tv[emoji28][emoji28][emoji28]
Hats kwenye sherehe tunaendaga na pocket money unaweza ukakosa msosi make wazamiaji hawakosi[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji4]WaTz bwana! Yaani walikwenda huko wakitegemea walishwe? Hatuna uzoefu wa majanga kama haya, kwa waliokwishayapitia wanajua, mnapopewa tahadhari, basi mnajikusanyia vyakula na maji ya kutosha, sasa wenzangu na mimi wanajiendea mikono mitupu kama wamealikwa kwenye sherehe!
Mkuu mbona unamawazo dhaifu sana?Wakati huo tumetoa msaada msumbiji huku kwetu hatuna uwezo wakuwasaidia hata kwa siku moja tu, hahaaa inachekesha kweli kumsaidia mtu nguo wakati wewe haujavaa
Hivyo ndiyo vifaa gani tena mkuu?Kwanini hawakubeba mapalage na matoborwa.