Wakati huo tumetoa msaada msumbiji huku kwetu hatuna uwezo wakuwasaidia hata kwa siku moja tu, hahaaa inachekesha kweli kumsaidia mtu nguo wakati wewe haujavaaChakula wakamdai aliyekituma hicho kimbunga kwao
Kutoa ni moyo sio utajiri, Kwetu Mola atapitisha mbali maafa kwa sababu tuliisaidia Msumbiji. Tulieni mtakula na kusazaWakati huo tumetoa msaada msumbiji huku kwetu hatuna uwezo wakuwasaidia hata kwa siku moja tu, hahaaa inachekesha kweli kumsaidia mtu nguo wakati wewe haujavaa
Kweli kabisaWanannchi waliokuwa wamejisitiri kwenye uwanja wa ndege wa Mtwara toka asubuhi wamerejea nyumbani kutafuta chakula.wanadai toka alifajiri hadi jioni awajala chochote
....chanzo BBC.
Tupike nini[emoji18] [emoji18] [emoji18] [emoji18]Si wanarudi kwao watapika??
Mungu atuepushie mbali kwakweli maana tutadhalilika sana kama nchi mbali nakupata hasaraKutoa ni moyo sio utajiri, Kwetu Mola atapitisha mbali maafa kwa sababu tuliisaidia Msumbiji. Tulieni mtakula na kusaza
Tupike nini[emoji18] [emoji18] [emoji18] [emoji18]
Sasa ulitaka nani awapikie?Ndio hivyo wamerudi sasa sijui usiku atakapobisha hodi bw KEN itakuwaje.
Hahahahahahahaha nimetania mkuuKwani kuna madhara yaliyotokea ambayo yamesababisha uharibifu kiasi kwamba chakula hakipatikani??
Hahaha..poa mkuuHahahahahahahaha nimetania mkuu