impongo
JF-Expert Member
- Feb 18, 2015
- 8,846
- 7,904
Kwani siku zote mnakula nini?Tupike nini[emoji18] [emoji18] [emoji18] [emoji18]
Pikeni hicho kama mnataka mchele haupo [emoji23][emoji23]
Ubwabwa
Kwani siku zote mnakula nini?Tupike nini[emoji18] [emoji18] [emoji18] [emoji18]
HahahahaKwani siku zote mnakula nini?
Pikeni hicho kama mnataka mchele haupo [emoji23][emoji23]
Ubwabwa
Weee babako ndiye mmiliki wa kadogoo inn pale Lindi???? Nauliza tuKwani waliahidiwa kupewa chakula
Serikali haijaleta kimbuka[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hawapaswi kulalamika, wamshukuru Mungu sana hakijatokea na uzima upo chakula ni ziada sana kwa siku kama ya leo!
Wakale msumbijiWakati huo tumetoa msaada msumbiji huku kwetu hatuna uwezo wakuwasaidia hata kwa siku moja tu, hahaaa inachekesha kweli kumsaidia mtu nguo wakati wewe haujavaa
Hahaha hahaha hahahaSerikali haijaleta kimbuka[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Anyway, mawazo ya kila mtu yaheshimiwe.Wakati huo tumetoa msaada msumbiji huku kwetu hatuna uwezo wakuwasaidia hata kwa siku moja tu, hahaaa inachekesha kweli kumsaidia mtu nguo wakati wewe haujavaa
Hilo ni nine zuri. Tuingie makanisani na misikitini Kenneth akosee njia apotelee bahariniMungu atuepushie mbali kwakweli maana tutadhalilika sana kama nchi mbali nakupata hasara
safi sana.Hawapaswi kulalamika, wamshukuru Mungu sana hakijatokea na uzima upo chakula ni ziada sana kwa siku kama ya leo!
Na wewe ulikuwa umejificha?Tupike nini[emoji18] [emoji18] [emoji18] [emoji18]
Hatukujificha ila tulienda maeneo ambayo yasingeweza kufikwa na mafuriko kama ingetokeaNa wewe ulikuwa umejificha?
Nakaziakebehi na dharau kwa watu wa mtwara zikome
Na wewe ni mmoja wao?Hatukujificha ila tulienda maeneo ambayo yasingeweza kufikwa na mafuriko kama ingetokea