Wafanyabiashara wagoma kushusha bei ya sukari

Wafanyabiashara wagoma kushusha bei ya sukari

kama vp waturuhusu tuendelee kupga dili za kuleta sukari toka lilongwe bhna, nchi nzima kiwanda kimoja!!!!? labda waongeze kingne ndo hlo litawezekana.
Tanzania Viwanda Vipo Vi5 Na Si Kimoja Kama Udhanivyo.
1. Kilombero Sugar Viwili (Morogoro)
2. Mtibwa Sugar Kimoja (Morogoro)
3. TPC Sugar Kimoja (Moshi)
4. Kagera Sugar Kimoja (Kagera)
Nilisikia Znz Kipo Kilikuwa Kinajengwa Na Pia Kigoma Wanataka Wajenge Pia.
 
sasa unataka turudie enzi ya utawala wa nyerere... kupata kilo moja ya sukari kwa foleni, tena foleni ya kupanga mawe, halafu unalazimishwa kununua pamoja na bidhaa nyingine usiyohitaji...achana na mawzo hayo..
Acha kukremisha maisha, NSSF Wanaweza simamia hilo na kukawa na min supermarket si lazima kama hivyo unavyodhani, kwa mtazamano wako karne hii yanaweza kujirudia yale? mana hata huko somali hamna hiyo.
 
Back
Top Bottom