Hivi hapa aliyekosea ni fundi aliyeweka sink au ni fundi aliyeweka bomba la maji mkuu?
Mkuu wakati picha inafunguka, ndani ya sekunde moja nilikuwa bado sijaona tatizo., na kama ningekuwa na namba yako ya simu, ningeshakupigia ili uwataarifu hao wakaguzi wa vyeti waje wakague na vya kwangu pia!
Sasa hapa cheti kinahitajika kweli kujua hichi sio sahihi? Hapa utashi tu unatosha sio elimu ya darasani
Inabidi chet cha mtoa post kikaguliweSink liliharibika/liliziba akaitwa fundi akaliongezea urefu ili maji yasiingie sinkini.
Ipo wazi kabisa mkuu, hapo mwenye makosa yalio tukuka ni fundi wa bombaHivi hapa aliyekosea ni fundi aliyeweka sink au ni fundi aliyeweka bomba la maji mkuu?
Mkuu, nawe unatakiwa ukaguliwe aiseeee....Sink liliharibika/liliziba akaitwa fundi akaliongezea urefu ili maji yasiingie sinkini.
Na vipi kama fundi wa bomba alikuwa wa kwanza kuweka kabla ya fundi wa kuweka sinkIpo wazi kabisa mkuu, hapo mwenye makosa yalio tukuka ni fundi wa bomba
We ni great thinkerSink liliharibika/liliziba akaitwa fundi akaliongezea urefu ili maji yasiingie sinkini.
Very good question...Na vipi kama fundi wa bomba alikuwa wa kwanza kuweka kabla ya fundi wa kuweka sink
Unachosema ni sawa lakini mara nyingi ni bora usiifanye kazi yenyewe kama hali hairuhusu kuifanya kwa ufanisi kwa sababu za kimaslahi au uchovu wa kuwa na kazi nyingi kwa kipindi kifupi kwasababu baadhi ya kazi kosa moja hupelekea vifo vya watu wengi na/au uharibifu mkubwa wa mali. Chukulia ni fundi anayefanyia service gari la abiria au treni na akafanya kosa la kupelekea gari au treni kupinduka.Ukiachilia swala la Elimu pia kuna sababu zinachangia fundi kuharibu kazi ya muajiri.
Na hii nilishawahi kujionea jamaa kawka (gasket) kwenye compressor bila kuikata kwaio gas ilikua haipiti kwasababu pameziba.
Hii imeonesha sio kma huyo aloweka ni fundi mbaya hapana. Aundi mzur sana tu na nilipomuuliza hukuona hichi ulichokifanya alinijibu nilikua nimechoka na magharibi imeingia. Inawezekana wakati anafanya kazi alikua amechoka na mda ulishakwenda,inatokea anafanya kazi akiwa na msongo wa mawazo au pia inawezekana hakuelewana na boss vizur akaamua kuharibu kazi.