Wadau naomba mniambie kitu ktk hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau naomba mniambie kitu ktk hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by talentboy, Nov 14, 2011.

  1. talentboy

    talentboy JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,134
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    Habari zenu,
    kuna mschana mmoja ambaye ni mwanachuo mwenzangu wote tukiwa katika kozi moja. sio siri nimetokea kumpenda sana huyu mschana kutokana na sifa nyingi na vigezo ambavyo anavyo. ila tatizo huyu dada anaji sikia sana na ukizingatia hata sina mazoea nae masikini,na pia nahisi kama by nature hanipendi kwani inapotokea naongea juu ya jambo fulani iwe kwenye discussion au class huwa hafurahii hata kidogo. but wenzangu wanapozungumza hata kama si jambo la msingi basi hufurahia.


    Na jengine hata salamu yake kuipata ni shida yaani anamaringo ile mbaya. Jamani hebu naomba mnipe mawazo ya kijasiri jinsi ya kumuingia huyu mtoto ili nitmize ndoto zangu za kutaka kuwa nae, maana the way she behaves nakosa hata ujasiri wa kumtamkia chochote hata kama kinahusiana na academic matters.

    Mchango wenu ni muhimu,natanguliza shukrani.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Duh, uandishi wako tu, ngumbaru hatuelewi, ngoja ije dot com itutafasirie kwanza hizo bc, ktkn, mcng.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    we mtongoze tu mwanawane,kukatiliwa/kukubaliwa ni jambo la kawaida mno. Nalog off
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    we mtoto wa kiume acha uoga mana kama baba yako angekua na uoga usingezaliwa ww loh! jikaze ndio uanaume huo
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa ulichoandika.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mwambie huyo, sio anareeeembaa!!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    tulizana kijana hawa wanadada wanakudanganya....uawanaume ni kujua wapi pakuingia na wapi sio pakugusa. sasa isjelipuliwa bure hapa....chill out kama waona kuwa huyo mtu ata stim haonyeshi...hivyo just take it slow usimtamkie kuwa wampenda maana ukipigwa buti ata confidence ambayo kwa sasa kwenyewe ipo low itaenda kwenye negative....buy ur time usitamke lolote kuhusu kutaka!!!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Naomba umalizie hayo maneno
    au ya rekebishe maana haueleweki..
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,125
    Likes Received: 2,112
    Trophy Points: 280
    Nmsndwa ksma ksabb Cjui ulvyndka.
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sasa huyo msichana anae ringa hivo we umeona sifa zake vipi? laba ututajie kwanza hizo sifa...
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    hahahahah
    kuna fujo humu ndani loohh..
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Facebook na usokitabu
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    mbona hata mimi sijakuelewa ulichoandika?
     
  14. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,576
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Talentboy, talent zako ni zipi kama huwezi kumwaga somo kwa binti ukaeleweka? Inaonekana wewe ni mvivu wa kila kitu kama uandishi wako.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,000
    Likes Received: 5,162
    Trophy Points: 280
    jiamini umtokee. halafu una-judge vipe kuwa anaringa ilhali hujamzoea? ila jicheki labda kuna kitu ukifanyacho kinamkera
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ahahaah!! Nitakureport...!!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Achana nae huyo, komaa na kitabu!
     
  18. Thicle

    Thicle New Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dah mwana kuandika 2 unaonekana mvivu afu inakuaje unamujudge na kumpamba kwa sifa wakati hata kuongea hujaongea nae,jenga mazoea nae nae umuone ana respond vp.
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,926
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    swagg' zinausika
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa hapo wewe unataka nini zaidi iwapo tayari umeshaona kuna tatizo ??? au unapenda kufuata matatizo?
     
Loading...