Wadau Idadi ya aliowaua Clement Mabina ni 4


By hair

By hair

Senior Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
142
Likes
2
Points
0
Age
43
By hair

By hair

Senior Member
Joined Sep 6, 2013
142 2 0
Habari zilizozagaa toka tupate habari hii,ni kwamba mabina alimua mtoto mmoja,na yeye kushambuliwa na wananchi hadi kifo chake,lakini ukweli ni kwamba aliua watu watatu pale pale,mtoto alienda kufika hospital .
 
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
89
Likes
0
Points
13
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined Feb 9, 2012
89 0 13
Hebu jipange vizur utupatie report nzur, pengine unachakuzungumza ila hapa umekurupuka mkuu.
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,859
Likes
1,828
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,859 1,828 280
Aisee, inaonekana huyu mtu alikuwa hapendwi huko...haiwezekani watu wasiogope risasi...richa ya watu kufa lakini bado walipambana naye bila woga....ama kweli malipo huwa hapahapa duniani
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
35
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 35 145
Vipi mtaalam wa rambirambi, umeanza kuzikusanya tena?
Yeah nasubiri leseni ya hii biashara ya rambi rambi manake naona inalipa sana, si unaona msigwa shavu hilo!
 
kitali

kitali

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,197
Likes
774
Points
280
kitali

kitali

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,197 774 280
Hii ishu inasikistisha sana

Kama ni kweli, basi adhabu aliyopata alistahili.
kama hayo unayosema moyon ni ya kwel bac ungekuwa wa kwanza kuipumzisha CCM. Coz laiti ungekuwa umeitembea Tz nzima ukaona watu wanavyokufa kwa huduma za lazma kabisa ambazo zipo ndan ya uwezo wa serikal kuwapa ucngewapa kura kamwe.
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,145
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,145 280
Habari zilizozagaa toka tupate habari hii,ni kwamba mabina alimua mtoto mmoja,na yeye kushambuliwa na wananchi hadi kifo chake,lakini ukweli ni kwamba aliua watu watatu pale pale,mtoto alienda kufika hospital .
Swali je ? Mabina alikuwa na nani wakati wa tukio?hakuwa na wapambe ?
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Kesho ibada itaendeshwaje ? Maneno gani yatatumika.

Nasubiri itifaki itakayotumika hapo kesho.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
35
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 35 145
kama hayo unayosema moyon ni ya kwel bac ungekuwa wa kwanza kuipumzisha CCM. Coz laiti ungekuwa umeitembea Tz nzima ukaona watu wanavyokufa kwa huduma za lazma kabisa ambazo zipo ndan ya uwezo wa serikal kuwapa ucngewapa kura kamwe.
Wee mbulumundu hiyo kesi inahusiana vipi na siasa?
 
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,647
Likes
293
Points
180
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,647 293 180
Mnafik tuuu...!!Tangu lini umekemea magamba au sababu ule urongo wako against Msigwa na Lema ume expire!!

Hii ishu inasikistisha sana

Kama ni kweli, basi adhabu aliyopata alistahili.
 
B

Ba E's

Senior Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
145
Likes
2
Points
33
B

Ba E's

Senior Member
Joined Aug 20, 2013
145 2 33
Hii ishu inasikistisha sana

Kama ni kweli, basi adhabu aliyopata alistahili.
Kumbe kuna nyakati na nyinyi wanaccm huwa mnahuruma, nadhani hii ndo comment yako ya kwanza kuonyesha huruma na kumponda mccm mwenzako, tukiwa wote na lengo moja la ubinadam kwanza tutahurumia hata wenzetu wanaouawa na policcm kwny mikutano ya wapinzani, hongera kwa kuguswa na mauaji ya mtu/watu waso na hatia.
 
Rose M

Rose M

Senior Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
118
Likes
8
Points
35
Rose M

Rose M

Senior Member
Joined Oct 3, 2013
118 8 35
Hii ishu inasikistisha sana

Kama ni kweli, basi adhabu aliyopata alistahili.
Yaani Chris Lukosi kuna siku unaamka vizuri.. Ifike sehemu tuwatetee wa-Tanzania..kweli hali kiuchumi siyo nzuri..Tutakuja kukabiliana na makubwa kuliko haya kama hatua za maksudi hazita chukuliwa..pamoja na kuiondoa CCM madarakani..

Wa-Tanzania wana sifa ya uvumilivu..Lakini kama imefika hatua wameshidwa kuvumilia...kweli Chris amini hali ni mbaya..
 
Last edited by a moderator:
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
515
Likes
4
Points
35
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
515 4 35
Hakuna ukweli wa hizo tetesi za kuuawakwa watu wengine zaidi ya mtoto, wanakijiji wa Kanyama wanazo taarifa zote, ilikuwa mchana kweupe, hadharani.Vinginevyo mtoa uzi athibitishe anayosema.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Hii ishu inasikistisha sana

Kama ni kweli, basi adhabu aliyopata alistahili.
Vp hujaongea na ubalozi wakupe kibali bt hawatakupa ukusanye rambirambi kwani za awali ulikula.
 
M

Msovy

Member
Joined
Oct 10, 2013
Messages
20
Likes
4
Points
5
M

Msovy

Member
Joined Oct 10, 2013
20 4 5
Yeah nasubiri leseni ya hii biashara ya rambi rambi manake naona inalipa sana, si unaona msigwa shavu hilo!
Mkubwa Lukosi!
Leo naona uko 'vizuri' ebu tueleze ukweli kuhusu ile rambi-rambi, nasikia uko ulichangisha £12,500/ lakini amount uliyo wasilisha ilikuwa ni 'kiduchu' ebu leo weka sawa mahesabu ya ile rambi-rambi iliyo wasilisha Iringa!
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331