Wadada wa Mujiniiiiiiiiiiiiii Saluteeeee

Wadada wa Mujiniiiiiiiiiiiiii Saluteeeee

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Posts
852
Reaction score
1,507
Habari zenu wapendwa hii nimei'copy sehemu nikaona si mbaya niki'share na nyinyi.Story yenyewe inaenda hivi;

''Can you come and Pick me Up?''
Hii ni sentensi yenye maana kubwa sana
anapokutumia Msichana wa Kimjini-Mjini ambae
ndo umeanza kumrushia punje za mchele
adonoe ili aingie Kingi awe mchuchu.
Maana kuu ya Meseji hii: Anataka kujua
UTAKUJAJE KUMPICK...Mademu wa Mjini
wanapenda magari asikwambie mtu,liwe na
urithi au umemtoa kafara mamako,maadam ana
uhakika akitoka ndani hatembei kwa mguu na
kunuka jasho kwa daladala basi asilimia 75
ushampata....Kimbembe ni pale akikwambia
Come and Pick Me up halafu unamzukia kwao
Yombo Dovya na Pikipiki ya TOYO...Amini Amini
nakuambia,Umeshamkosa huyo
Sasa we jishaue Instagram pale unaposti uko
Serena mara Hyatt basi demu anajua
YEESSS...Akisema Come and Pick me Up we go
somewhere for Dinner,unazuka na Bajaj
imeandikwa,'Hata Maskini anastahili
kupendwa',Next time ukimwambia can we go
dinner utasikia tu,Am so tired leo i had lots of
meetings...Sorry cant make it nna assignment ya
kutype...
Come and Pick me Up inaweza ikakupa au
kukukosesha kabisaaaa,Uionapo Meseji hiyo jua
ina maana kubwa kuliko ufupi wake
Shkamooni Wadada wa Mjini wenye Alergy na
Bajaj japo babako Mzazi Phonebook yake imejaa
majina yao tu,Dula Bajaj...Bajaj Sayansi...Bajaj
Tandika..Bajaj Mbovu...Bajaj Side...Shkamooni
tena.
 
Hahahahhahah....acheni watoto wa watu tulee jamaniii,SI MNATAFUTA ILI ZILIWEEE?!na hayo magari KWANI NI YA KUENDEA KAZINI TU?AU FOR EMERGENCY ONLY??sasa unaniapproach na gari unalo ,kwnini nisikuambie uje kunipik,..wengne mnapenda hzo show,kw hyo tunafacilitate,na mlivyo'crame kwamba women wanapenda pesa,mtaendelea kuumia tu
 
Hahahahhahah....acheni watoto wa watu tulee jamaniii,SI MNATAFUTA ILI ZILIWEEE?!na hayo magari KWANI NI YA KUENDEA KAZINI TU?AU FOR EMERGENCY ONLY??sasa unaniapproach na gari unalo ,kwnini nisikuambie uje kunipik,..wengne mnapenda hzo show,kw hyo tunafacilitate,na mlivyo'crame kwamba women wanapenda pesa,mtaendelea kuumia tu

hahahahahaha lakini mjini wanaume ma'mburula ambao wameanza kupata vihela juzi juzi ndo wanaumia lakini ukikutana na mwanaume mwenye exposure since anasoma, watoto wazuri wote mjini anawajua, viwanja vyote kashafika, sijui unaanzaje kumchuna mwanaume kama huyu
 
tehtehteh........kweli mjini chuo kikuu.

hahahahahah me nawaonea sana huruma vijana wa siku hizi, maskini kijana wa watu ndo kamaliza ka'degree chake juzi juzi kapata kikazi chake cha laki sita kwa mwezi anaanza kujitutumua kupata watoto ambao wako on the other league
 
hahahahahaha lakini mjini wanaume ma'mburula ambao wameanza kupata vihela juzi juzi ndo wanaumia lakini ukikutana na mwanaume mwenye exposure since anasoma, watoto wazuri wote mjini anawajua, viwanja vyote kashafika, sijui unaanzaje kumchuna mwanaume kama huyu


yah ni kwelu,but WANAWAKE NA SIE SIO VILAZA ATII,SI TUNAONA.....and ujue kuhonga and the like sio wingi wa hela,tabia ya mtu tu
 
hahahahahah me nawaonea sana huruma vijana wa siku hizi, maskini kijana wa watu ndo kamaliza ka'degree chake juzi juzi kapata kikazi chake cha laki sita kwa mwezi anaanza kujitutumua kupata watoto ambao wako on the other league

hapa umenena,aliemalza degree atoke na mtoto wa high school au chuo,wanapenda sana wafanyakazi,..
 
unajia na pikipiki mwili wangu ndio bodi aku mie njooo na kitu full AC hapo sikuachi asubuhi unanipik unanipeleka ofisini unanirudisha jioni nyumbani safii sana.. joke........ tafuteni hella wanaume tutumie loh

..dihaa umeona eeh,me kwa kweli,am proud if my man got money,anatfta afanye maendeleo sawa,but zngne si spesho for his woman....so no prob kuzitumia
 
yah ni kwelu,but WANAWAKE NA SIE SIO VILAZA ATII,SI TUNAONA.....and ujue kuhonga and the like sio wingi wa hela,tabia ya mtu tu

kuhonga ni dalili ya kwamba mtu yupo insecure, hajiamini na hana exposure lakini kuna wale ambao wanakuhonga at the onset lakini ukishawapa tu papuchi huwaoniaaa tena so it's a zero sum game, somebody wins, somebody loses
 
..dihaa umeona eeh,me kwa kweli,am proud if my man got money,anatfta afanye maendeleo sawa,but zngne si spesho for his woman....so no prob kuzitumia
na kweli if a man don't have money to me i think is he is missing something..... but i hope men should look for it real money is good thing ever.......
 
unajia na pikipiki mwili wangu ndio bodi aku mie njooo na kitu full AC hapo sikuachi asubuhi unanipik unanipeleka ofisini unanirudisha jioni nyumbani safii sana.. joke........ tafuteni hella wanaume tutumie loh

hahahahaha hata wanawake tafuteni hela kwa bidii, wanaume wa siku hizi wamekuwa wajanja sio waleee wa kipindi kileeeee,

wanaume wa ukwel wanaojielewa na wenye maendeleo hawataki wanawake ambao hawana hela sasa we ishia kuwekeza kwenye kununua ma'hand bags ya channel na lv na pumps za louboutins na akati unaishi nyumba ya kupanga mwananyamala utaishia kupata hao hao masharobaro wanaotembela magari ya kuazima
 
..dihaa umeona eeh,me kwa kweli,am proud if my man got money,anatfta afanye maendeleo sawa,but zngne si spesho for his woman....so no prob kuzitumia
na kweli if a man don't have money to me i think is he is missing something but i hope men should look for it real money is good thing ever
 
hahahahaha hata wanawake tafuteni hela kwa bidii, wanaume wa siku hizi wamekuwa wajanja sio waleee wa kipindi kileeeee,

wanaume wa ukwel wanaojielewa na wenye maendeleo hawataki wanawake ambao hawana hela sasa we ishia kuwekeza kwenye kununua ma'hand bags ya channel na lv na pumps za louboutins na akati unaishi nyumba ya kupanga mwananyamala utaishia kupata hao hao masharobaro wanaotembela magari ya kuazima
lazima nione what u have ndo nitoke na wewe sitembei na wasio jielewa kabisa tena nikakosea nikaingia kwa bahati mbaya kukumwaga siku ya pili sioni kazi kabisa,....... alafu masharobaro kwa hadhi yangu siwezi tembeea nao natembea na mtu anaajielewa tena haswa na hata akinionga pesa inaingia ya maana si tabu....... alafu najua kuitafuta pesa haswa wala siweza kaa nyumbani kusibira pesa ya mwanaume aku bint wa kichaga nimetumwa hela mjini
 
lazima nione what u have ndo nitoke na wewe sitembei na wasio jielewa kabisa tena nikakosea nikaingia kwa babhatti mbaya kukumwaga siku ya pili sioni kazi kabisa,....... alafu masharobaro kwa hadhi yangu siwezi tembeea nao natembea na myu anaajielewa tena haswa na hata akinionga pesa inaingia ya maana si tabu....... alafu najua kuitafuta pesa haswa wala siweza kaa nyumbani kusibira pesa ya mwanaume aku bint wa kichaga nimetumwa hela mjini

Dada yangu ishia kutafuta your own money by blood and sweat, the good life afterwards will be worth it plus you will leave a better legacy kwa watoto wako wa kike kwamba it's possible kufanikiwa bila kuhongwa.

Dn't go for easy money mwili wako ni priceless, there is no enough money to buy who you are.
 
Habari zenu wapendwa hii nimei'copy sehemu nikaona si mbaya niki'share na nyinyi.Story yenyewe inaenda hivi;

''Can you come and Pick me Up?''
Hii ni sentensi yenye maana kubwa sana
anapokutumia Msichana wa Kimjini-Mjini ambae
ndo umeanza kumrushia punje za mchele
adonoe ili aingie Kingi awe mchuchu.
Maana kuu ya Meseji hii: Anataka kujua
UTAKUJAJE KUMPICK...Mademu wa Mjini
wanapenda magari asikwambie mtu,liwe na
urithi au umemtoa kafara mamako,maadam ana
uhakika akitoka ndani hatembei kwa mguu na
kunuka jasho kwa daladala basi asilimia 75
ushampata....Kimbembe ni pale akikwambia
Come and Pick Me up halafu unamzukia kwao
Yombo Dovya na Pikipiki ya TOYO...Amini Amini
nakuambia,Umeshamkosa huyo
Sasa we jishaue Instagram pale unaposti uko
Serena mara Hyatt basi demu anajua
YEESSS...Akisema Come and Pick me Up we go
somewhere for Dinner,unazuka na Bajaj
imeandikwa,'Hata Maskini anastahili
kupendwa',Next time ukimwambia can we go
dinner utasikia tu,Am so tired leo i had lots of
meetings...Sorry cant make it nna assignment ya
kutype...
Come and Pick me Up inaweza ikakupa au
kukukosesha kabisaaaa,Uionapo Meseji hiyo jua
ina maana kubwa kuliko ufupi wake
Shkamooni Wadada wa Mjini wenye Alergy na
Bajaj japo babako Mzazi Phonebook yake imejaa
majina yao tu,Dula Bajaj...Bajaj Sayansi...Bajaj
Tandika..Bajaj Mbovu...Bajaj Side...Shkamooni
tena.

Hahahaahahah......MARAHABAAAA.
Ila kiukweli mie mwanaume kama huna gari......umenikosa.
Sitaki kubanana kwenye Bajaji au bodaboda.
Nitachomwa na jua......mkorogo wangu nilioupaka hautakoloea.
 
shosti hili nalo neno mwaya!
Hahahahhahah....acheni watoto wa watu tulee jamaniii,SI MNATAFUTA ILI ZILIWEEE?!na hayo magari KWANI NI YA KUENDEA KAZINI TU?AU FOR EMERGENCY ONLY??sasa unaniapproach na gari unalo ,kwnini nisikuambie uje kunipik,..wengne mnapenda hzo show,kw hyo tunafacilitate,na mlivyo'crame kwamba women wanapenda pesa,mtaendelea kuumia tu
 
Dada yangu ishia kutafuta your own money by blood and sweat, the good life afterwards will be worth it plus you will leave a better legacy kwa watoto wako wa kike kwamba it's possible kufanikiwa bila kuhongwa.

Dn't go for easy money mwili wako ni priceless, there is no enough money to buy who you are.

i know is priceless lakini i should get a man who will take care of me,... any way that is my views
 
Back
Top Bottom