wadada wa kibongo wapo juuu......

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,814
Points
1,250

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,814 1,250
nikisoma coments za wakaka naanza kuamini blog ya mange wakaka wa kibongo hawajui thamani yetu sie wanawake,mpo tayari kuponda mdada msiyemjua mnanishangaza
 

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,239
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,239 1,500
nikisoma coments za wakaka naanza kuamini blog ya mange wakaka wa kibongo hawajui thamani yetu sie wanawake,mpo tayari kuponda mdada msiyemjua mnanishangaza
Hio ni defense mechanism... Hao wadada most wana mvuto... kuonekana kua hajashtuka

mhusika anatoa comments za kejeli... walau kutuliza roho yake akijua fika hata akim admire hatampata....
 

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,772
Points
1,195

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,772 1,195
Hio ni defense mechanism... Hao wadada most wana mvuto... kuonekana kua hajashtuka
mhusika anatoa comments za kejeli... walau kutuliza roho yake akijua fika hata akim admire hatampata....
AshaDii,
umenikumbusha wale wahuni wa mitahani akipita mwanamke mzuri ambae wanajua hawatapata wanapiga mayowe, halafu wanajiliwaza huku wakiambizana wenyewe kwa wenyewe huyu mwanamke lazima atakuwa malaya sana halafu wanacheka wote
 

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,239
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,239 1,500
AshaDii,
umenikumbusha wale wahuni wa mitahani akipita mwanamke mzuri ambae wanajua hawatapata wanapiga mayowe, halafu wanajiliwaza huku wakiambizana wenyewe kwa wenyewe huyu mwanamke lazima atakuwa malaya sana halafu wanacheka wote
Chatu D... Umenifurahisha... kweli kabisa... but hio tabia hata baadhi ya wanaume ambao sio wakijiweni hufanya...
 

mbasamwoga

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
70
Points
0

mbasamwoga

Member
Joined Jul 6, 2011
70 0
Bongo ni full mitumba banaaaa.... Mademu wote washachakachuliwa...... Nje po tu lakini ndanihawana lolote full dimbwi.





Nyie mademu kizazi cha facebook hamuujui unyago mnaishia kuwa visiki dimbani. Aibu.... Bora nioe mzaramo full mkatiko
 

Forum statistics

Threads 1,357,838
Members 519,109
Posts 33,154,164
Top