Choco-late
Member
- Apr 10, 2016
- 28
- 14
Hahahaaa BOB LUSE kumbe mlikuwa hamjui..Naenda Gym zaidi ya miaka 10.nakutana na wadada kule.sijawahi wasikia wakionyesha hisia kwa kukiri vile.so sikuwahi waza kama nao wanatuzimikia.
Hahahaaa BOB LUSE kumbe mlikuwa hamjui..Naenda Gym zaidi ya miaka 10.nakutana na wadada kule.sijawahi wasikia wakionyesha hisia kwa kukiri vile.so sikuwahi waza kama nao wanatuzimikia.
Sbabu ni hii hapa...Nanukuu.. "mkuu nashukuru kwa darasa la leo.elimu tunapata mpaka tunaenda kaburini.shida yangu kwanini wanatusumbua tunapowahitaji baada ya kututolea mijicho?!
Vunja ukimya na umueleze hisia zako,sababu inajulikana kupenda ni kwa woteMimi hutamani sana, mtihani ni kumueleza
Mkuu,body la Gym maduu wanalifagilia,siyo lazima uwe na mwili nyumba,hata kwa wastani yaani kifupi kuwa na mwili wa zoezNaanza kwenda Gym
Mkuu ila kunahitajika uvumilivuOk..Ngoja nielekee Gym na mm..Kumbe kuna vitu nakosa
HahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaAisee hata Mimi nikivaa bukta ya mazoezi mademu wanantaman sana kwan mgegedo wangu mrefu hadi unatokelezea
chezea namba ww.. nimecheka sana..Asilimia 76% Ya Wasichana Kila Ukiwatongoza Wanakwambia Wapo In relationship SAWA ATUKATAI...
Asilimia 98% Ya Mamen Wapo SINGLE... HAPA NDIPO HESABU ZANGU ZINAFELI..
Sasa Hawa Mademu Wapo Relationship Na Nan!?
chezea namba ww.. nimecheka sana..
kweli wewe ni mwanaume wa mikoani hata hujui kuwa dr mwaka kahamia.SOUTH AFRIKA! Pole
Ndivyo ilivyo kwa mwanaumwe akishobokea wanawake wengine mtaani. Mkeo akijua si unajua nini inatokea?vipi mpezi waki akishobokea wanaume wengine mtaani ?
Kutamani =Like.....nilivyochukulia mm...au naweza kusema kuvutiwa...ila sio kama kaka zetu anakodoa mpaka unaweza jikwaa..its obvious kuwa unaweza kuwa attracted to someone else(other guys)..ila as a grown up u handle urself...i.e SELF CONTROLhiyo ni siri ya wanawake.mwanaume wako akijua unatamani wengine ni makofi kwa kwenda mbele