yuzazifu kuna siku tupo kijiweni tunapiga story za hapa na pale mara kaja jamaa amelewa na kila mara huwa anakunywa pombe sasa washkaji wakamuuliza mbona unapenda sana pombe akasema akinywa pombe nguvu zote zinaamia kwenye mashine,sasa baada ya muda kidogo mara Mke wake huyo,mke wake ni style ya wale wanawake wasiokuwa na aibu hata chembe,akaanza kuropoka wewe kazi yako ni kushinda tu vijiweni ukirudi umelewa unalala kama umekufa hata haki ya ndoa sipati miezi minne sasa nimechoka narudi kwetu!
Ikabidi tumtulize shemela pale na jamaa aibu ya mwaka ilimkuta hadi leo huwezi kusikia akiongelea habari za pombe na nguvu za kiume,na mke wake alisharudi kwao
Sent using IPhone X