Kasie
Platinum Member
- Dec 29, 2013
- 22,805
- 43,230
😂😂 We Bibi umenifundisha tabia mbaya kijana wa watu! Siku nikitaka mke humu nitakosa maana si reply zako hizi dah! Mi sihusikii😂
Aahahahahahhaaaa kumbe hujagundua lengo langu, nilikuwa nataka Agness ajitokeze hapa wivu ukimzidi ili nimpe maujanja ya namna ya kukukanda kwa asali na machicha ya karanga....
Halle utaacha kumchokoza kigagula Kasie.
Ila kupitia uzi huu niwatoe hofu walimbwende wa JF, siku kijana wangu Kenzy akitangaza nia ya kutaka mke wajitokeze kwa wingi, maana watajitwalia kijana bora ahahahahahaaa
Muone kwanza, nakupigia promo hapa halafu ulete uchokozi wako aahahaha.