Wadada mtulie mnapokuwa jikoni

Simply

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
130
Points
0

Simply

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
130 0
Hii tabia imekithiri haswa kwa wadada wa mijini
Uko jikoni unapika mara unaongea na simu, Mara unachat txt., Mara Uko kwenye tv , mara unafumua nywele, Mara umeshaingia chumbani chakula umeacha jikoni,,
Mwishowe unaharibu ..
Mbadilike ,!!
Tulieni jikoni wakati mnapika
 

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,844
Points
2,000

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,844 2,000
simply vipi? mkeo kaunguza dinner nini? Najua hali ni ngumu ila kakope pale dukani kwa mangi kabla hajafunga, then muanze upya kupika. Pole chali angu.
 
Last edited by a moderator:

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,349
Points
1,225

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,349 1,225
nani anapika....h/girl wa nini.....?...nipishe huko.....
Kwa hili Shem ataah!
Namie nipishe! Tena nipishe kwa mbali !
Mi sijamuoa H/gal bwanaa!
Mi nimekuoa wewe!
Haiyumkini nipikiwe na beki3 ilhali we mke upo umeitenga tu veranda , remote mkononi unachambua chaneli !
Kwanza huoni kwa wale mamista wakware inakuwa unamsogeza kunako sorroundin ya Mr kumkandamiza beki ?
Coz akishalemaa na mikaangizi yake , siku dharura happen ukakaanga wewe akaona changes na akala ki'neck upande coz hajazoe pishi lako. Na kinafata Mr kutaka kuona kama beki mapishi kakuzidi je machejo?
Na ndy maumivu huanza polepole hatimae?
Staki jibu.
Coz dunia nzima jibu wanalijua.
 

Simply

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
130
Points
0

Simply

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
130 0
simply vipi? mkeo kaunguza dinner nini? Najua hali ni ngumu ila kakope pale dukani kwa mangi kabla hajafunga, then muanze upya kupika. Pole chali angu.
Ndugu yangu haya ni majanga., nimefunga Leo bila ya hiari afu wadada wenyewe wanashangilia misiba
 
Last edited by a moderator:

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,216
Points
2,000

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,216 2,000
Kwa hili Shem ataah!
Namie nipishe! Tena nipishe kwa mbali !
Mi sijamuoa H/gal bwanaa!
Mi nimekuoa wewe!
Haiyumkini nipikiwe na beki3 ilhali we mke upo umeitenga tu veranda , remote mkononi unachambua chaneli !
Kwanza huoni kwa wale mamista wakware inakuwa unamsogeza kunako sorroundin ya Mr kumkandamiza beki ?
Coz akishalemaa na mikaangizi yake , siku dharura happen ukakaanga wewe akaona changes na akala ki'neck upande coz hajazoe pishi lako. Na kinafata Mr kutaka kuona kama beki mapishi kakuzidi je machejo?
Na ndy maumivu huanza polepole hatimae?
Staki jibu.
Coz dunia nzima jibu wanalijua.
ngoja kwanza shem....twende polepole.....hebu snowhite.. cacico... Kaunga....nyie najua mnapikaga.....mkuje mnijibie shem wangu hapa.....mi bado nipo nipo saaaana.....
 
Last edited by a moderator:

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,349
Points
1,225

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,349 1,225
Nimekuja kama ifuatavyo:
Kwanza kabla ya yote we shem unataka nipike halafu house anakula mshahara wa bure bure?
Nipishe hukooooooooooooo
Mwenzio charminglady kabanwa hapa , hadi kaomba majeshi ya kukodi yaje kum'rescue !
Ndy umekuja mamluki !
Haya twende kazz, unaposema ukipika beki anakula shahara la bure haimake sense ujue?
Una mana kazi za nyumba ni kupika bass ?
Usafi wa home in general ?
Kufua ?
Maosho vyombo?
Kupiga pasi ?
Care watoto?
Hayo ndy duties za beki bwanaa! Jikoni ni kitengo nyeti ujue?
Hunielezi kitu, nitakusamehe endapo utakua una duties zingine. Azawaiz upo hom utapika tu!
No objeksheni !
 
Last edited by a moderator:

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,660
Points
1,195

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,660 1,195
Ndio maana manyumba ya sasa ni open kitchen lol meaning jiko,sebule na dining vyote pamoja suala mpango na hii imenisaidia wakati napika Arushaone ananisaidia kuangalia tamthilia yangu,
 

Forum statistics

Threads 1,390,644
Members 528,220
Posts 34,057,392
Top