BAK
JF-Expert Member
- Feb 11, 2007
- 124,769
- 288,332
Hivyo eh! Mie sikujua kama ni dili kubwa kiasi hiki Mkuu.
Siku hizi font ferd ni dili sana kwenye umaarufu
Siku hizi font ferd ni dili sana kwenye umaarufu
Hahahahaha! Nimekupenda bure mieNimebuku nafasi ya kwanza... ntarudi baadaye kutoa maoni yangu.
Ila kabla sijachangia hebu nambie wewe na rafiki yako mnasoma shule gani?
Huyu member(Joseverest) kawa maarufu wa kureply wa kwanza kila uzi ukianzishwa asilimia kubwa sanaHivyo eh! Mie sikujua kama ni dili kubwa kiasi hiki Mkuu.
Swahiba hivi program ya chama ya kutoa mafunzo kwa vijana umesha anza??Nimebuku nafasi ya kwanza... ntarudi baadaye kutoa maoni yangu.
Ila kabla sijachangia hebu nambie wewe na rafiki yako mnasoma shule gani?
Huyo jamaa vile aelewi namna ya Ku dance hiyo tune, anaweza kuchunwa tuu bila hata kugegedaKesho ajiandae na "baby sizioni siku zangu"
Kamzingua tu..HajampaNa mashkaji kama kakubali kumpatia pesa huyo dem, Basi atakuwa na ubashite kiwango cha Standard gauge.
Hawa watoto wajanja sana siku hizi..Ukiwa hujielewi unachunwa tuUnajua kabla hujapika nyama ya kuku/beef, unaimarinate kwanza ndo baadae unaichoma, kaanga or whatever it is you wanna do.
So huyo mshikaji kuitwa "baby baby" all the time, ndo achukulie kama anakuwa marinated kabla ya kuombwa pesa au kitu kikubwa zaidi.
Haswaaaaaaaaaaa.......Karibuni mjini....
Hao wasichana huwa wanaangalia na aina za watu
ukikaa kuchunwachunwa utachunwa hadi mifupa
Mzee jamaa anasema usumbufu anaoupata hata hiyo K hana hamu nayo tenaHahaaaa "baby naomba hera ya kula". Kabla yangu ulikuwa unakulaje!!? Hawa wenzetu ni shida.
Tatizo chama kiko bize na mimba za wanafunzi wa kike tu.Swahiba hivi program ya chama ya kutoa mafunzo kwa vijana umesha anza??
Unaona shida hizi...
Sema ukweliTatizo chama kiko bize na mimba za wanafunzi wa kike tu.
Kuna chalii mmoja kapata umaarufu wa kuwahi hii nafasi. Nimeamua kuwa mpinzani wake LOL
Amemtoa outing moja tu..Hiyo hiyo outing ya kwanza ndo ameanza kuona hivyo vioja.Sijui sijasoma vizuri...mimi naona anayelazimisha ni huyo mwanamme anayemtoa mwanamke out kila siku...sasa kama hataki kuombwa hela si amwache kumtoa out?
Acha achunwe tu akaribishwe mjiniHuyo jamaa vile aelewi namna ya Ku dance hiyo tune, anaweza kuchunwa tuu bila hata kugegeda