Wadada mmezidi kuiga mambo ya wanaume.


dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,364
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,364 2,000
Mlianza kwa kuvaa suruali zetu tukawanyamazia, mkaja mkavaa fulana na kaptula zetu tukawaacha, lakini kama haitoshi sasa mnapigilia hadi BOXER za kiume, hivi nyie viumbe wa wapi mwapenda copy kila kitu cha kiume? Mbona sie hatujawahi iga mitindo yenu?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
mmmmhhhhh mambo ya dot com hayoo...
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,824
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,824 1,500
Wanadai wanatafuta haki sawa...duh!
Dunia hii,sijui!!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Unahakika hamjaiga, muulize Bilal Mashauzi atakujibu
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,364
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,364 2,000
Unahakika hamjaiga, muulize Bilal Mashauzi atakujibu
Ndo nani tena huyu madame hebu tupe wasifu wake, ila anaonyesha ka mwimba taarab tu huyo.
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
Mlianza kwa kuvaa suruali zetu tukawanyamazia, mkaja mkavaa fulana na kaptula zetu tukawaacha, lakini kama haitoshi sasa mnapigilia hadi BOXER za kiume, hivi nyie viumbe wa wapi mwapenda copy kila kitu cha kiume? Mbona sie hatujawahi iga mitindo yenu?
mpaka kunyoa panki na upara wameiga kwetu yetu macho....
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
Mlianza kwa kuvaa suruali zetu tukawanyamazia, mkaja mkavaa fulana na kaptula zetu tukawaacha, lakini kama haitoshi sasa mnapigilia hadi BOXER za kiume, hivi nyie viumbe wa wapi mwapenda copy kila kitu cha kiume? Mbona sie hatujawahi iga mitindo yenu?
Ndo muige sasa!
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 0
Na nyie shoneeni mawiving na pakeni make-up
 
M

makeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
246
Points
225
M

makeda

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
246 225
Wanaume Wanaokameruniwa na kutigoliwa wameiga wanawake.nadhani wameona wanafaidi,mwe!


Mlianza kwa kuvaa suruali zetu tukawanyamazia, mkaja mkavaa fulana na kaptula zetu tukawaacha, lakini kama haitoshi sasa mnapigilia hadi BOXER za kiume, hivi nyie viumbe wa wapi mwapenda copy kila kitu cha kiume? Mbona sie hatujawahi iga mitindo yenu?
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
Mbona na 0713......mmeiga? Tumewaangalia tu tunanyanganyana wote wanaume
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
.......??????.......
 

Forum statistics

Threads 1,285,943
Members 494,834
Posts 30,880,084
Top