Wadada mmezidi kuiga mambo ya wanaume.

dudupori

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
1,633
2,000
Mlianza kwa kuvaa suruali zetu tukawanyamazia, mkaja mkavaa fulana na kaptula zetu tukawaacha, lakini kama haitoshi sasa mnapigilia hadi BOXER za kiume, hivi nyie viumbe wa wapi mwapenda copy kila kitu cha kiume? Mbona sie hatujawahi iga mitindo yenu?
 

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
May 24, 2008
3,736
2,000
Mlianza kwa kuvaa suruali zetu tukawanyamazia, mkaja mkavaa fulana na kaptula zetu tukawaacha, lakini kama haitoshi sasa mnapigilia hadi BOXER za kiume, hivi nyie viumbe wa wapi mwapenda copy kila kitu cha kiume? Mbona sie hatujawahi iga mitindo yenu?
mpaka kunyoa panki na upara wameiga kwetu yetu macho....
 

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,743
0
Mlianza kwa kuvaa suruali zetu tukawanyamazia, mkaja mkavaa fulana na kaptula zetu tukawaacha, lakini kama haitoshi sasa mnapigilia hadi BOXER za kiume, hivi nyie viumbe wa wapi mwapenda copy kila kitu cha kiume? Mbona sie hatujawahi iga mitindo yenu?
Ndo muige sasa!
 

makeda

JF-Expert Member
Sep 4, 2012
246
225
Wanaume Wanaokameruniwa na kutigoliwa wameiga wanawake.nadhani wameona wanafaidi,mwe!


Mlianza kwa kuvaa suruali zetu tukawanyamazia, mkaja mkavaa fulana na kaptula zetu tukawaacha, lakini kama haitoshi sasa mnapigilia hadi BOXER za kiume, hivi nyie viumbe wa wapi mwapenda copy kila kitu cha kiume? Mbona sie hatujawahi iga mitindo yenu?
 
Top Bottom