wachumi,sasa tumefika pazuri


T

The Biggest IQ

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
T

The Biggest IQ

Member
Joined Nov 24, 2010
54 0 0
nianze kwa kuwapongeza wachumi wenzangu kwa kuelimika sana maana siku hizi unapoingia kwenye forum hii ya wachumi kweli unakuta thread za kichumi na hata mawazo watu wanayochangia ni kichumi zaidi tofauti na zamani ambapo watu walitoa michango pumba tupu na kuweka thread zisizoendana na uchumi.

hongereni sana.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Hongera na kwako pia kwa kutambua michango ya wachumi wenzio!
 
Erick_Otieno

Erick_Otieno

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2010
Messages
629
Likes
947
Points
180
Erick_Otieno

Erick_Otieno

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2010
629 947 180
nianze kwa kuwapongeza wachumi wenzangu kwa kuelimika sana maana siku hizi unapoingia kwenye forum hii ya wachumi kweli unakuta thread za kichumi na hata mawazo watu wanayochangia ni kichumi zaidi tofauti na zamani ambapo watu walitoa michango pumba tupu na kuweka thread zisizoendana na uchumi.

hongereni sana.
Hizo pumba ndizo zilizozaa unachokiona sasa!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
nianze kwa kuwapongeza wachumi wenzangu kwa kuelimika sana maana siku hizi unapoingia kwenye forum hii ya wachumi kweli unakuta thread za kichumi na hata mawazo watu wanayochangia ni kichumi zaidi tofauti na zamani ambapo watu walitoa michango pumba tupu na kuweka thread zisizoendana na uchumi.

hongereni sana.
Hii thread yako ungeipeleka kwenye forum ya pongezi. maana unaweza kukuta unarudisha hayo mambo ya pumba ya zamani.

Ebu nilimishe

  • mfumuko wa bei nini ( mm sio mchumi nieeezee kwa lugha nyepesi ?
  • Tanzania umefikia % ngapi?
 
T

The Biggest IQ

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
T

The Biggest IQ

Member
Joined Nov 24, 2010
54 0 0
Hii thread yako ungeipeleka kwenye forum ya pongezi. maana unaweza kukuta unarudisha hayo mambo ya pumba ya zamani.

Ebu nilimishe

  • mfumuko wa bei nini ( mm sio mchumi nieeezee kwa lugha nyepesi ?
  • Tanzania umefikia % ngapi?
mtazamaji kwa lugha rahisi kabisa mfumuko wa bei ni ile hali ya bei za bidhaa kupanda bila kupungua kwa muda mrefu(the ersistance increase of the price of diferent comodities)
hapa bongo mfumuko wa bei umefikia asilimia 12 kama sijakosea.
kuna namna ya kupata asilimia hizo kwa njia ya kimahesabu labda kama utakuwa interested useme wadau washuke mambo.lakini njia mojawappo kubwa ni kwa kutumia price index
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
nianze kwa kuwapongeza wachumi wenzangu kwa kuelimika sana maana siku hizi unapoingia kwenye forum hii ya wachumi kweli unakuta thread za kichumi na hata mawazo watu wanayochangia ni kichumi zaidi tofauti na zamani ambapo watu walitoa michango pumba tupu na kuweka thread zisizoendana na uchumi.

hongereni sana.
wewe umejiunga novemba sasa hiyo zamani unayosema ilikuwa ni lini
 

Forum statistics

Threads 1,238,837
Members 476,196
Posts 29,333,339