Wachumba JF


kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,257
Likes
205
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,257 205 160
habari zenu wana jamvi, hivi ni kweli JF kunapatikana wachumba wa kutosha? maana kila mara tunaona matangazo ya kutafuta wapenzi! japo wanapigwa majungu ya kutosha lakini nashangaa hawaachi!
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,082
Likes
1,510
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,082 1,510 280
hata mimi huwa sielewi,ila kwa ninahisi wapo watu wanaojuana,ila sina uhakika kama wapo wapenzi humu au ni marafiki wa kawaida tu.kwani hao watafutaji huwa hawatoi feed back yoyote
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
kwanza umefikiria nini kuandika huu uzi..
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Itabidi uanzishwe utaratibu wa kufuatilia wanakotokomea...
 
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
345
Likes
28
Points
45
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
345 28 45
Habari zako bhana mleta uzi, bila shaka haina majotroo! Usidanganyike ndg,hapa ukitafuta mchumba imekula kwako maana identity za wengi hazi portray reallity,never try this at jf.
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,257
Likes
205
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,257 205 160
hata mimi huwa sielewi,ila kwa ninahisi wapo watu wanaojuana,ila sina uhakika kama wapo wapenzi humu au ni marafiki wa kawaida tu.kwani hao watafutaji huwa hawatoi feed back yoyote
Nadhani kuna mafanikio watu wanayapata coz sitegemei mtu atakuja aseme nimeshapata mpenzi kupitia maombi aliyotuma! ila kujuana naamini kupo!
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
mtafutaji hakosi bana...no feedback kwenye utamu
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,257
Likes
205
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,257 205 160
Habari zako bhana mleta uzi, bila shaka haina majotroo! Usidanganyike ndg,hapa ukitafuta mchumba imekula kwako maana identity za wengi hazi portray reallity,never try this at jf.
and thats what i believe! ninachojiuliza inakuwaje kila mara tunaona watu wanatafuta wapenzi? inawezekana huko vijiweni watu wanahabarishana kuwa humu JF wanapatikana! kwa mfano si unajua mara nyingi demu anaetongozwa sana pia huwa ni muachiaji mara nyingi? watu wanaweza kusema " yule demu hajui kukataa" sasa unategemea madomo zege watamuachia?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Of all Members.... More than 40,000 bado mnaamini kua hakuna walokutana hapa?? Uzuri ni kua wale walokutana hapa ni wale underground na mambo yao wanataka yawe hivo hivo underground... yaani sio lazima members wengine tujue... Kumbuka JF members ndo wanajamii hao hao...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
weeh kama unataka uchumba jilipue,inataka desa? kha!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Huku wachumba wapo kibaaao!! Ukitaka..jaribu kuPM ID' yoyote unayoiona ya kike!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,347
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,347 280
Of all Members.... More than 40,000 bado mnaamini kua hakuna walokutana hapa?? Uzuri ni kua wale walokutana hapa ni wale underground na mambo yao wanataka yawe hivo hivo underground... yaani sio lazima members wengine tujue... Kumbuka JF members ndo wanajamii hao hao...
umenena vema sana.....
 
S

SMART1

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
133
Likes
3
Points
0
S

SMART1

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
133 3 0
habari zenu wana jamvi, hivi ni kweli JF kunapatikana wachumba wa kutosha? maana kila mara tunaona matangazo ya kutafuta wapenzi! japo wanapigwa majungu ya kutosha lakini nashangaa hawaachi!

Mi nadhani wapo wachumba humu ndani, sasa wakati wa kuoana mtujulishe basi kwa michango ili tufurahie pamoja si unajua ndoa ni tukio la kijamii.
Nikiwa natafuta mke wa pili nami nitarusha Tangazo ndani ya mmu
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
eee bwana kumbe kuna wa2 wanapata wachumba humu ndan.ngoja na mim nikajipange
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Ni kweli kuna watu wanajuana before humu na wanakutana mara kwa mara kwa hiyo ni rahisi kupendana
 
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
632
Likes
34
Points
45
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
632 34 45
Nadhani kuna mafanikio watu wanayapata coz sitegemei mtu atakuja aseme nimeshapata mpenzi kupitia maombi aliyotuma! ila kujuana naamini kupo!
Siyo kweli wengine waliambiwa kuna majini basi wakaacha kabisa hizi mada maana waliogopa kukutana na majini mazee> Jini noma bana so hakuna mafanikio yoyote ndiyo maana mtu anakaa kimyaaa
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Huku wachumba wapo kibaaao!! Ukitaka..jaribu kuPM ID' yoyote unayoiona ya kike!!
mkuu ID nyingine sio ka unavofikiria wengine ni magumegume humu
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Wachumba wapo wewe tu ila kuwa makini wengine ID za kike kumbe wanaume
 

Forum statistics

Threads 1,236,436
Members 475,125
Posts 29,257,816