Wachaga na stout.


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,994
Likes
1,305
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,994 1,305 280
02+Tembea+Tz+Toyota+Stout.jpg



Kuna simulizi zinasema kwamba zamani wazee wa Kichaga walikuwa hawamtoi binti mpaka mume mtarajiwa atoe Toyota Stout. Hivi habari hizi ni za kweli?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Kwetu Mndenyi

towing_toyota_stout.jpg
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
02+Tembea+Tz+Toyota+Stout.jpg



Kuna simulizi zinasema kwamba zamani wazee wa Kichaga walikuwa hawamtoi binti mpaka mume mtarajiwa atoe Toyota Stout. Hivi habari hizi ni za kweli?
kila katika Toyota stout 10, unazoziona barabarani basi walau 8 ni za WACHAGA!
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Si kweli hadithi tu
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Unajua stout zamani zilikuwa ndiyo gari zakubeba mbege na abiria!!then zikaja hilux mashavu kamaunakumbuka!!sikuhizi stout hazitengenezwi!!!
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
jamani tumesemwa sana basi sasa yatoshaaaaaaaaaaaaa.......mwehhhh
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
mmh kwa sasa tunataka Range.....
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Mimi najua KABATI YA MBHEHO.....NA SIKO LA STIMA

102-northstar-fridge1.jpg
 
J

Jof

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
J

Jof

Member
Joined Nov 13, 2010
31 0 0
Au coz ni gari za kazi. 6 days mon-sat inabeba nyasi, pumba ndz na mbege sun ndo inatumika kifamili kupeleka familia church!
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,788
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,788 943 280
stout zina nguvu balaa kama land kama kruza mkonge
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
jmani wazazi walikuwa wanataka kuonyesha tu ni jinsi gani wanavyowajali watoto wao, inabidi waangalie kwa makini huko aendako je atapata shida/raha kiasi gani..... ni hayo tu:tape:
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
02+Tembea+Tz+Toyota+Stout.jpg



Kuna simulizi zinasema kwamba zamani wazee wa Kichaga walikuwa hawamtoi binti mpaka mume mtarajiwa atoe Toyota Stout. Hivi habari hizi ni za kweli?
Kwani kuna ubaya kutoa asante kwa wazee kama umepata kitu cha ukweli???:bowl:Nwyz haikua lazima ila ni makubaliano tu!!!:yield:
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Jamani hivi kuweka picha huku jamvini ikoje kama ilivyowekwa hii pickup maana nina picha zangu utaalamu wa kuweka humu zimenishinda
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Ukifika kuchumbia, Mzee anakuuliza:

Mkwe: Utiree nyumba ya mawe?
Kijana: Oteee...........

Mkwe: Utiree Radio ya Picha.... (TV)
Kijana: Otee....

Mkwe: Utiree ng'umba ya Mareli (ng'ombe wa maziwa)
Kijana: Otee....

Mkwe: Utiree kabati ya Mbeho? (Friji)
Kijana: Otee

Mkwe: Utiree toyota Staout?
Kijana: Otee...

Mkwe: Chukua binti yangu ... (Haijalishi umri, kibaka, jambazi, Ladies Boxer, hata nani sijui ................)

NB: Ninaweza kuwa nimekosea Spelling ya maneno ya Kichaga (Mezeeni).

Miaka ya 80 na 90 mwanzoni, walikuwa wakitesa na Peogeout 504

22415449_56632fda6d.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,237,339
Members 475,533
Posts 29,285,219