Wachaga hangaikieni mlima wenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachaga hangaikieni mlima wenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Oct 24, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    wizara imewasusia kuhamasisha watanzania kupigia kura mlima
    wakuu wachaga mnasemaje kwenye hilo>?mnakubali wizara na waziri wake wawafanyie hivyo?
    chezeni wenyewe kwa sababu mnaweza,tunawakubali
    msikubali hii chance adimu iwatoke
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wao akili yao ni mbege na CDM, huo mlima hawana hata habari nao
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwa maslahi ya nani???
    mimi naona bora uzaliwe mkoa jangwa usio na madini wala kivutio chochote maana hawa wanaoitwa wawekezaji wanajawapora eneo lenu kwa msaada wa serikali ya ccm.

    i so happy mkoa wangu hauna chochote zaidi ya mamba na samaki wacheche so tutaendelea kimiliki ardhi.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ok wewe wa akili za madrasa na ubwabwa?????????mumeiendeleza sana mikoa yenu
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    hivi huyu waziri wa hii wizara kabila gani?hapendi wachaga?
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ndio mwisho wa upeo wako kufikiria..
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    huyo ni msukuma na wewe unaonesha wazi kabisa ni mchaga..
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hata kama huu mlima ukawemo kwenye list bado pesa itaelekea mifukoni kwa mafisadi so hamna faida tutakayopata
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    labda boss wake kamwambia apotezee kiaini
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,796
    Likes Received: 2,385
    Trophy Points: 280
    Huo mlima tunakula??we acha ongelea njia za panya ununue sukari 5000
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kudos mzee wa ndembendembe..
     
  12. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mlima ni mali ya wakenya ndio walio bize kuutangaza. Ishu siyo wachaga kama unavyotaka kutuaminisha hapa.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Nimeshapiga kura yangu tayari
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    wachaga mnasusiwa kwa sababu ya itikadi zenu za siasa,hamjuwi???????
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,668
    Likes Received: 2,735
    Trophy Points: 280
    mengi aupigie kura yeye ndo anayechota huko maji na kuja kutuuzia huku mjini.

    mimi najua tembo huwa wahashuka kutoka kule mlimani kila mwaka na kuja kuharibu mashamba na kuuwa watu.

    kama vipi kenya wauchukue tu.
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    tunataka source please kuthibitisha madai yako!
     
  17. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni bora Watanzania wote tuhangaikie huu mlima usiendelee kuharibika. Barafu ikitoweka hautakuwa na mvuto tena hata kama tukiupigia kura na ukashinda.
     
  18. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanataka tupige kura ili wakenya wafaidi kura zetu! Akk'aa!
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    ule mlima wetu wakenya wanaibia,kama huamini subiri ccm itoke madarakani ndio utajua
     
  20. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitaki kufanya kitu chochote kinachohamasishwa na hawa wezi. Wametorosha wanyama hadi magogo? Wanatuambia tupigie kura huu mlima ili waendelee kuneemeka wao? Ni bora wafaidi wakenya ambao hata bidhaa wanatengeneza na kutuuzia kuliko haya madudu-watu yanayojali matumbo yao na malaya zao. Acha wakenya waupigie kampeni na waupigie kura
     
Loading...