Wachache (minority) humiliki uchumi mkubwa duniani

Wachache (minority) humiliki uchumi mkubwa duniani

Au kama sio tapeli basi madini yatakuwa yanampa hela chunya huko pengine ana MIGODI mbona kawaida sana vijana siku hizi kuwa na noti..sema yule tatizo ndo hivo sifa
Ingekuwa madini siku moja moja angeonyesha akiwa huko kama marley dollars.
 
Na mimi namtukana kama yeye anavyowatukana vijana na kuwadanganya.
Nawaambia vijana kuwa jamaa anajiuza ili waache tabia za kipuuzi.
Mkuu vijana siku hizi wana pesa. Kwanza si wa kike au kiume wanashusha mighorofa tu.
Mcheki billnas na mkewe na lifestyle lao.
Aisee ukiwa mtandaoni kuna muda unaweza jiona wewe msindikizaji.
 
Hapa umetumia akili ya kuzaliwa,nakupa pongezi ..Ni hivi uchumi wa dunia na mfumo kwa ujumla ndiyo unaamua umaskini ,fedha zina kawaida ya kuzunguka kwa watu wale wale ila kuna wengine wengi hawawezi kuzipata kabisa ... Binadamu ni mbinafsi mno ,yuko radhi anunue gari la mil 100 ila hawezi kumsaidia mtu elfu 10.


Atayekudaganya kwamba watu wote wafanye biashara ni muongo na tapeli ,yaani iko hivyo wachache wamashika pesa nyingi kwenye mzunguko.
 
Mkuu vijana siku hizi wana pesa. Kwanza si wa kike au kiume wanashusha mighorofa tu.
Mcheki billnas na mkewe na lifestyle lao.
Aisee ukiwa mtandaoni kuna muda unaweza jiona wewe msindikizaji.
Hahaha, kweli wachache wapo vyema na ndo hao wanaofanya tujione wasindikizaji lakini uhalisia ni kwamba maisha ya mitandaoni ni optical illusion kwa kiasi kikubwa aise😁
 
Yah mkuu. Ngoja nitafte chimbo la kubea pesa kwenye sandarusi
Mkuu usitoe tu uhai wa mtu kwanini dhambi lakini ukiwa drug dealer siyo mbaya ila usikamatwe, ukiwa mshirikina utateseka kwani Kuna mashati mengi.

Usidhulumu mtu hata siku Moja.
 
Mbona wataalam wanasema utajiri ni siri bac hao watu 2k watakua na hizo siri
Nothing is secret in wealthy matter ..

Mzizi mkuu wa utajiri ama materials prosperity ni spiritual power, either negativity or positively energies , no one neutral na akafanikiwa, lazima either uwe upande mmoja Moto au baridi nor vuguvugu.

Kila tajiri Ana spiritual base yake, inyompa power ya kuwa tajiri , hakuna tajiri ambaye yupo yupo tu.
 
Mkuu usitoe tu uhai wa mtu kwanini dhambi lakini ukiwa drug dealer siyo mbaya ila usikamatwe, ukiwa mshirikina utateseka kwani Kuna mashati mengi.

Usidhulumu mtu hata siku Moja.
Nataka nijue wale jamaa wanaoishi dubai ambao wanazipa hype crypto kisha wana zidump making milions of dollars wanafanyaje? Trump na mkewe walifanya hivyo hivyo juzi juzi.
 
Mkuu yule jamaa anawakera watu na kuwahamasisha vijana kuingia kwenye mambo ya hovyo.
Na anazunguka na viongozi wenu wakina tulia.
Unajua siku hizi ma role model wa watoto si watu waliosoma, ni malsay queen na watu wanobrag wana pesa bila kujua chanzo maana ndio ambao hata viongozi wanazunguka nao si magraduate wanaopigwa vumbi.
 
Nataka nijue wale jamaa wanaoishi dubai ambao wanazipa hype crypto kisha wana zidump making milions of dollars wanafanyaje? Trump na mkewe walifanya hivyo hivyo juzi juzi.
Ngoja siku Moja tuifungulie thread ili wajuzi wa JF waje na ufafanuzi Ili tupate kutajirika.

Pesa tuzitafute kwa njia zisizoumiza wengine.
 
Na anazunguka na viongozi wenu wakina tulia.
Unajua siku hizi ma role model wa watoto si watu waliosoma, ni malsay queen na watu wanobrag wana pesa bila kujua chanzo maana ndio ambao hata viongozi wanazunguka nao si magraduate wanaopigwa vumbi.
Unaweza ukakuta anatumiwa na kiongozi mkubwa kufanya biashara haramu, viongozi wa nchi hii si kuwaamini hata tone.
 
Msaanii ata ajenge hekalu usiwaamini hao....wakianza kuugua na ikaitajika mil 50 wanaanza kupitisha bakuri kuomba misaada kwa serikali na wananchi...

Kwenye mada sasa....utajiri Una Siri nyingi na miongoni mwa hzo Siri ni...

Yule unaemuona ana mapesa,mtaji wake WA kwanza upo kwa Yule unaemuona Hana pesa.....Tajiri na masikini ni kidole na Pete,yaani kuna mmoja anatoa Sanaaa na kuna mwengine anapokea sanaa kwahyo apo mi game of chance.

Mfano vijana/masikini wangapi Tanz wanabeti kwa sku na kumpa mhindi/tajiri......na wangapi Wana win na wangapi Wana loose...!!?

Tengeneza shimo lako na wewe masikini wakuletee pesa uwe tajiri.
 
Back
Top Bottom