Wabunge wa upinzani waonywa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa upinzani waonywa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, Jul 20, 2012.

  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,747
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Taarifa za kibunge zinaonyesha kuwa pamoja na tabia yao ya kukimbia bungeni mara kwa mara pindi wanapozidiwa hoja, wabunge wa chadema wameendelea kuchukua posho za siku husika. Watu wengi hususani wapiga kura na wapenda maendeleo wameonya kuwa jambo hili halitavumiliwa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wameonywa na nani....watu wanazika Zanzibar wewe uko mtandaoni?
     
  3. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Kova at work!
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,898
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo watalipeleka mahakamani eti?
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hawa ndo ccm wenye akili timamu nao!
     
  6. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,290
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Another silly & fabricated post from mdhaifu who's workin for dhaifu government.. led by a dhaifu president..
     
  7. F

    FreedomTZ JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 997
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    spika dhaifu, rais dhaifu, ccm dhaifu kazi yao kutumia polisi kudhibiti wapinzani wanapozidiwa hoja na kukimbilia mahakamani
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Watu wengine huwa wanatafutia kifungo wenzao...
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wapigakuwa wa familia yako labda
     
  10. d

    dguyana JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du so wewe ndio msemaji wao au umesikia wapi kaka?
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na wewe ninakuonya, hili suala liko mahakamani.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kiongozi, mbona unaniangusha na hoja za kipropaganda kama hizi? Na ni wapinzani gani unaoongelea au nyie ADC ni chama tawala?
     
  13. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Huwa inaniumiza sana ninapoona mtu mzima anaongea pumba kama hizi. Natamani nimrudishe chuo kikuu cha kiislamu morogoro. Maana najua lazima atakuwa amesoma huko.
     
  14. N

    Nambombe Senior Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemaliza?Ndio aliyo kuagiza Nape leo uyaseme humu jf.
     
  15. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,034
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    kumbe wabunge wa cuf si wa upinzani??!!
     
  16. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ulitaka hiyo posho ukaichukue wewe?
     
  17. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***** tu huu sioni mantiki hapa. Hoja ipi waliwahi kuzidiwa au ndo zile kelele za debe tupu?

     
  18. L

    Lion's Claws Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peleka pumba zako huko ccm.
     
  19. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hata ukiwa kwenye maombolezo huachi udaku tu... Hadi sasa hivi mshaokota maiti ngapi? Je, mtawaziki kihalaiki au? Je, ZMA inajua meli ngapi hazifai kubeba abilia? Je, UHAMSHO watashiriki mazishi? Shwaini mkubwa wewe....
     
  20. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    mheshimiwa tupo kwenye msiba na wengine bado tunawatafuta ndugu zetu ktk ajali ya meli iliyozama ww unaleta mambo ya CCM na upinzani.naomba jifikirie kwanza kabla ya kuibuka na kuandika tu kwani unachoambulia ndiyo chanzo cha matatizo kwa watanzania wengi
     
Loading...