Wabunge wa CUF wakamatwa na polisi

Wabunge wa CUF wakamatwa na polisi

Watarudisha tuu hizo pesa walizo hongwa kusaliti umma. Mungu huwa hawi upande wa msaliti siku zote.
 
kila siku naskia bwana yule bwana yule hivi bibi yule ndio nan?
 
Mambo ya kizamani hayo. MTU aliyeelimika hawezi kuwaza wala kushiriki mambo hayo. Nakuekewa wewe ni MTU wa kiwango gani cha Elimu siyo kosa lako!!
Kama unabisha hilo niambie kwanini maduka ya wapemba yanakuwa wazi mpaka usiku, nawe jaribu uone.
 
Watarudisha tuu hizo pesa walizo hongwa kusaliti umma. Mungu huwa hawi upande wa msaliti siku zote.
Pesa za kubana matumizi kuzuia Safari za nje, pesa za viwanda, pesa Mwenge zote amepewa Lipumba ambaye kaigeuza CCM kuwa buzz la kuchuna pesa kiulaini tu.
 
Sikujua kama Mtatiro ana uwezo mdogo kaisi hiki.

Tangu lini sikio likazidi kichwa? Yaani graduate amzidi professor? Yaani Mtatiro aanze siasa jana wakati Lipumba ana miaka 40+ kisha amshinde Lipumba?
 
Honestly nimetokea kulichukia sana Jeshi la polisi tangu awamu hii ilipoingia.

Jeshi halifanyi kazi kwa weledi, linafanya kazi kutumikia chama tawala CCM. Mbona Said Mwema aliweza kuwaunganisha polisi na raia

Kwa mwendo huu, sitashangaa wananchi kuendelea kushangilia endapo polisi wakiuliwa na majambazi

Unadhani chuki yako itamzuia Lipumba kutoendelea na majukumu yake ya uenyekiti?
 
Baada ya "Bwana Yule" kumaliza ziara yake katika baadhi ya wilaya za Kusini mwa Tanzania huku akilindwa na Polisi, Polisi hao hao jioni hii wamewakamata wabunge wa CUF, Mhe. Bungala (BWEGE) wa Kilwa na Mhe. Katani Katani (Mbunge wa Tandahimba) wakiwa wanakula chakula kwenye mgahawa. Tukio hili limetokea wilayani Nachingwea.

Lengo la Polisi ni kuwazuia viongozi hao wasiendelee na ziara ya vikao vya ndani kama ilivyokuwa kwa "Bwana Yule". Yaani kwa maneno mengine, dola inataka BWANA YULE afanye ziara za kuivunjavunja CUF huku viongozi wa CUF wakizuiwa kukilinda chama. Nimewahi kusema huku nyuma kuwa mwisho wa mapambano haya wapo watu watajulikana kwa rangi zao, sura zao na kazi zao. CUF itashinda mapambano haya.

Mtatiro J

we wish u all the best. .. nasi tunaamini mtashinda @ mtatiro
 
Unadhani chuki yako itamzuia Lipumba kutoendelea na majukumu yake ya uenyekiti?
Chuki ipi? Chuki ya kutoka wapi? Hivi ni nani mwenye chuki zaidi ya lipumba? Tambua kuwa lipumba ndiyo mchokozi kavamia Ofisi sasa analala na mke wa mti ndani ya ofisi
 
This is way too low kwa wote wanaoshiriki ujinga huu
Kwa kushirikiana na bwana yule
 
Jimbo la Lipumba ni lipi eti Ghosryder maana naye afanya ziara za waziwazi na mikusanyiko iliyokatazwa. Au ndio agenda ya msajili??
 
Ghosryder

Hupendi ujinga na wakati huo unaongea na kutenda kijinga??? Mtu yule ni wa jimbo gani??? Huko anakofanya mikutano ni jimboni kwake??Amefanya mkutano wa ndani au wa hadhara?? Ipi imeruhusiwa???

Sipendi wajinga
 
Tangu lini sikio likazidi kichwa? Yaani graduate amzidi professor? Yaani Mtatiro aanze siasa jana wakati Lipumba ana miaka 40+ kisha amshinde Lipumba?
Kichwa anakimbia mapambano?
 
Chuki ipi? Chuki ya kutoka wapi? Hivi ni nani mwenye chuki zaidi ya lipumba? Tambua kuwa lipumba ndiyo mchokozi kavamia Ofisi sasa analala na mke wa mti ndani ya ofisi

Thanks alot. umemjibu vzr sana uyo jamaa.... aneshindwa kumshangaa profesa anayesindikizwa ofisini na mateja biguruni kwa mnyamani na wengine wa wa tandale.... anayejua kuwa anafanya vitu kinyume cha utaratibu.... kapuuu
 
Back
Top Bottom