Wabunge wa CUF wakamatwa na polisi

Wabunge wa CUF wakamatwa na polisi

WABUNGE WA CUF WAMEKAMATWA MUDA HUU.
Baada ya "Bwana Yule" kumaliza ziara yake katika baadhi ya wilaya za Kusini mwa Tanzania huku akilindwa na Polisi, Polisi hao hao jioni hii wamewakamata wabunge wa CUF, Mhe. Bungala (BWEGE) wa Kilwa na Mhe. Katani Katani (Mbunge wa Tandahimba) wakiwa wanakula chakula kwenye mgahawa. Tukio hili limetokea wilayani Nachingwea.

Lengo la Polisi ni kuwazuia viongozi hao wasiendelee na ziara ya vikao vya ndani kama ilivyokuwa kwa "Bwana Yule". Yaani kwa maneno mengine, dola inataka BWANA YULE afanye ziara za kuivunjavunja CUF huku viongozi wa CUF wakizuiwa kukilinda chama. Nimewahi kusema huku nyuma kuwa mwisho wa mapambano haya wapo watu watajulikana kwa rangi zao, sura zao na kazi zao. CUF itashinda mapambano haya.

Mtatiro J
Mtatiro sasa amekuwa ndio msemaji wa cuf maana kila siku haachi kupiga mayowe wakati wenzie wanaendelea kupiga kazi
 
MTATIRO KAWA MSEMAJI WA CHAMA FB...KILA KUKICHA YEYE POROJO TU WAKATI LE PROFESEE ANAJIJENGA...

WOKE UP MTATIRO...JOIN EFFORTS AND RESOLVE CRISIS ACHA BLAH BLAH ZA FB...

AU WEWE CUF TAWI LA MARK ZUCKERNBUG NINI???
 
Unataka nani aseme
story na porojo FB ns jf hazijengi chama..mnampa huyo mzee kiki...grt back kws katiba kisha weigh objectively who owns the power..baada ya hapo majadiliano ndio solution..

narudia aaache kuwa kasuku wa mipasho FB wakati prof anapambana kufungua account...
 
WABUNGE WA CUF WAMEKAMATWA MUDA HUU.

Baada ya "Bwana Yule" kumaliza ziara yake katika baadhi ya wilaya za Kusini mwa Tanzania huku akilindwa na Polisi, Polisi hao hao jioni hii wamewakamata wabunge wa CUF, Mhe. Bungala (BWEGE) wa Kilwa na Mhe. Katani Katani (Mbunge wa Tandahimba) wakiwa wanakula chakula kwenye mgahawa.


Tukio hili limetokea wilayani Nachingwea.Lengo la Polisi ni kuwazuia viongozi hao wasiendelee na ziara ya vikao vya ndani kama ilivyokuwa kwa"Bwana Yule".


Yaani kwa maneno mengine, dola inataka BWANA YULE afanye ziara za kuivunjavunja CUF huku viongozi wa CUF wakizuiwa kukilinda chama.


Nimewahi kusema huku nyuma kuwa mwishowa mapambano haya wapo watu watajulikana kwa rangi zao, sura zao na kazi zao.


CUF itashinda mapambano haya.Mtatiro J
 
Baada ya "Bwana Yule" kumaliza ziara yake katika baadhi ya wilaya za Kusini mwa Tanzania huku akilindwa na Polisi, Polisi hao hao jioni hii wamewakamata wabunge wa CUF, Mhe. Bungala (BWEGE) wa Kilwa na Mhe. Katani Katani (Mbunge wa Tandahimba) wakiwa wanakula chakula kwenye mgahawa. Tukio hili limetokea wilayani Nachingwea.

Lengo la Polisi ni kuwazuia viongozi hao wasiendelee na ziara ya vikao vya ndani kama ilivyokuwa kwa "Bwana Yule". Yaani kwa maneno mengine, dola inataka BWANA YULE afanye ziara za kuivunjavunja CUF huku viongozi wa CUF wakizuiwa kukilinda chama. Nimewahi kusema huku nyuma kuwa mwisho wa mapambano haya wapo watu watajulikana kwa rangi zao, sura zao na kazi zao. CUF itashinda mapambano haya.

Mtatiro J

Honestly nimetokea kulichukia sana Jeshi la polisi tangu awamu hii ilipoingia.

Jeshi halifanyi kazi kwa weledi, linafanya kazi kutumikia chama tawala CCM. Mbona Said Mwema aliweza kuwaunganisha polisi na raia

Kwa mwendo huu, sitashangaa wananchi kuendelea kushangilia endapo polisi wakiuliwa na majambazi
 
story na porojo FB ns jf hazijengi chama..mnampa huyo mzee kiki...grt back kws katiba kisha weigh objectively who owns the power..baada ya hapo majadiliano ndio solution..

narudia aaache kuwa kasuku wa mipasho FB wakati prof anapambana kufungua account...
Mwenyekiti wa ccm ni kasonova anadhani atashinda gwiji la siasa za fitina CUF anapoteza muda
 
Baada ya "Bwana Yule" kumaliza ziara yake katika baadhi ya wilaya za Kusini mwa Tanzania huku akilindwa na Polisi, Polisi hao hao jioni hii wamewakamata wabunge wa CUF, Mhe. Bungala (BWEGE) wa Kilwa na Mhe. Katani Katani (Mbunge wa Tandahimba) wakiwa wanakula chakula kwenye mgahawa. Tukio hili limetokea wilayani Nachingwea.

Lengo la Polisi ni kuwazuia viongozi hao wasiendelee na ziara ya vikao vya ndani kama ilivyokuwa kwa "Bwana Yule". Yaani kwa maneno mengine, dola inataka BWANA YULE afanye ziara za kuivunjavunja CUF huku viongozi wa CUF wakizuiwa kukilinda chama. Nimewahi kusema huku nyuma kuwa mwisho wa mapambano haya wapo watu watajulikana kwa rangi zao, sura zao na kazi zao. CUF itashinda mapambano haya.

Mtatiro J
kama ni kweli hawajamaa mbona wanataka kufunga goli zaidi la lile la TAMBWE.
 
Back
Top Bottom