Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Haukuwa na wazo jingine la kuleta hapa? kama umeharibika haribika mwenyewe usitake kuharibu wengine, au hujui kwamba hadithi mbaya huharibu tabia njema. Unafikiri wanaotumiwa na shetani wanatumiwa vipi, ni kama hivi, Funguka kwa jina la Yesu
 
Haukuwa na wazo jingine la kuleta hapa? kama umeharibika haribika mwenyewe usitake kuharibu wengine, au hujui kwamba hadithi mbaya huharibu tabia njema. Unafikiri wanaotumiwa na shetani wanatumiwa vipi, ni kama hivi, Funguka kwa jina la Yesu

alisha jikatia tamaa mbele anaona giza ndo maana kaamua kumganda huyo mzee amchojoe pesa zake.
 
Mbona wakati mnatongozana hukutuambia?toa ujingawako hapa
 
Kwa hiyo umeamua kumdhulumu mama yako utamu.. hakika nawe utazulumiwa
 
kwa hiyo lafudhi bora tu urudi Rwanda kabla operesheni kimbunga haijakupitia.
 
Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.
Ndivyo inavyokuwa, maisha yanaendelea
 
Nikimuangalia machache siku zote naamini mwanamume hazeeki
 
Hahahaha tatizo lenu wadada mnapenda xana shobo mabitooozi xana mkitulia mtatupata wataalamu wa hiyo k2.
 
Una tofauti gani na wale wanaojiweka pale meeda?
 
...
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
...

Huko kumwaga maji si kweli. Ni mkojo unatoka bila ridhaa ya muhusika kutokana na raha au kujisahau. Hakuna gland/tezi yoyote kwa mwanamke inayohusika na utoaji wa 'maji' mengi wakati wa tendo ukiacha yale ya kulainisha uke (na huwa yanaongezeka zaidi kadri mwanamke anavyokaribia kileleni, ila sio ku-squirt).

Na ndio maana wahusika wa 'kutoana maji' wanaanikaga godoro kesho yake. Umajimaji ule wa kulainisha hukauka mda mfupi baada ya mamboz. Hayo mengine wallah ni mkojo msidanganyane!!
 
Mwenzenu kasema uroda anaoupata.
Kama vp kamsaidieni
 
Back
Top Bottom