THE BIG SHOW
JF-Expert Member
- Feb 28, 2012
- 18,860
- 15,219
H.i.v umepima??
Hakunankukojoa wala nini pensheni ya mbaba ndo inakuchanganya unamuona mtamu
na future yako je
Kufanya uovu imekuwa ushujaa siku hizi
Haukuwa na wazo jingine la kuleta hapa? kama umeharibika haribika mwenyewe usitake kuharibu wengine, au hujui kwamba hadithi mbaya huharibu tabia njema. Unafikiri wanaotumiwa na shetani wanatumiwa vipi, ni kama hivi, Funguka kwa jina la Yesu
Ndivyo inavyokuwa, maisha yanaendeleaJamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.
...
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
...