Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

wakaka wengi washamba wa hii kitu except wilayani kwangu si unajua mpakani so wako fiti on this game.

Huku mikoani mweeeee ni aibu. ahaaaaaa mchaga mmoja huyu ahaaaaa another step wenda anatembelea rwanda au uganda au kagera- karagwe. Hii makitu kwa nanaojua kuitendea haki inatawala dunia huu ndo ukweli.

teh teh
 
Wazazi wako wangejua ungekuja duniani fanya hayo wasingekuzaaa
 
Huko kumwaga maji si kweli. Ni mkojo unatoka bila ridhaa ya muhusika kutokana na raha au kujisahau. Hakuna gland/tezi yoyote kwa mwanamke inayohusika na utoaji wa 'maji' mengi wakati wa tendo ukiacha yale ya kulainisha uke (na huwa yanaongezeka zaidi kadri mwanamke anavyokaribia kileleni, ila sio ku-squirt).

Na ndio maana wahusika wa 'kutoana maji' wanaanikaga godoro kesho yake. Umajimaji ule wa kulainisha hukauka mda mfupi baada ya mamboz. Hayo mengine wallah ni mkojo msidanganyane!!

fanya tafiti kwa wanawake 10 uwahulize vip baada ya tendo uwa mnasikiaga kubanwa mkojo uone watakwambiaje?

Kuna dr nilimskikia akisema ukiona kwenye tendo mwananke anatoa mkojo ujuwe anaumwa yaani ana shida flani.

Wataalam wanathibitisha yale maji hayana harufu yeyote na ni meupe kama maji ya rwenzori, ndo maan baadhi wa wanawake wakimaliza tendo huskia wamebanwa mkojo na huchukua dakika kadhaa kukojoa. Which means kinachotoka wakati wa tendo sio mkojo kuna kitu ambacho uja kubana sehemu ya mkojo mpaka baada ya tendo.

Madaktari prove me wrong
 
haa yani umetoa siri zetu humu sasa ujue wife wangu anaweza shitukia......usitoe siriii
 
mupe na ile wanaitaga laini ya simu ya mitandao ya tigo, atakupendaga yaan hatagakuachaga

Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.
 
Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.


Kwa hyo umedata kwa kidingi@@
 
Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.

Njoo unichune na mimi, sitakuongezea karufundi!!!!
 
Kaaaa jf ndo imefikia huku!Hivi papuchi ina maji au mafuta?
 
kataka kula kamkuta mliwaji ni mlaji hodari kuliko mlaji... mlaji kajikuta analiwa jumla jumla
shortly we call iy shoo za kibabe
 
kataka kula kamkuta mliwaji ni mlaji hodari kuliko mlaji... mlaji kajikuta analiwa jumla jumla
shortly we call it shoo za kibabe
 
sio Maigizo haya "mubaba" "kumuuchuna" "muzuri" "kialitezza" weee mwanakulonga UBONGO MOVIE utakutokea pa "0" weweee.
 
Ndio uzuri wa mambo ya Viagara huo kwani Mzee anarudia tena enzi zake na kuwa kijana rijali. Hivyo wee endelea kufaidi mtoto mpaka pale mtambo utakapozima wenyewe kabisa ile staili ya puuuuh!
 
Hivi kweli wewe ushakalia ya 68yrs sisi unatuona wanao tu shikamoo mama ee maana hamna namna tena shakula ya msure

Jamani hawa wazee wanatuharibia wanyange balaa -- PESA NI SABUNI YA ROO
 
Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.

Du!! siamini Yani mdingi ana 68yrs lakini bado ana uwezo wa kusugua iyo kitu yako hadi mudada unachanganyikiwa kiasi hicho...
Hata siamin!!
 
Mtoa mada kumbe unapigwa katerero mpaka unatoa maji aiseeee....
 
Back
Top Bottom