Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Sasa Tabia gani za kuja kutoa siri zangu humu? Au ndo umenichoka!?
 
Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.

Isije ikawa Riza anamnanga kijana wangu Chibu hii lafudhi hii...!?
 
Du!! siamini Yani mdingi ana 68yrs lakini bado ana uwezo wa kusugua iyo kitu yako hadi mudada unachanganyikiwa kiasi hicho...
Hata siamin!!

Inawezekana,mbona Dr.Mengi anapiga kitu K-lyn hadi anazalisha pacha
 
Back
Top Bottom