Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Uwiiiiiiiii!!!!!! huko gulion katerero bidhaa zake adimu.......
Aseeee kuna wanaume ambao ukiwapa mwili wako hutajutraaa maisha..
Big up kwa wakaka wote wanaujulia hayo mautamu!!!!!!!!!

Naam! Nashukuru kwa hilo
 
Teheeee kaka Eli hata mimi naungana na miss chagga... aisee bidada ukiipata namba ya mtoa maji nrushie na mimi... kila siku mtu uko jangwani tu lol babu kitu gani as long as ana maujanja...lol

teeeeh, vijana tumeshindwa kazi, lol...
yaani hadi mwahitaji kina "babu watoa maji"!!5
 
ila ki ukweli wanaume wachache sana wanaoweza kumtoa maji mwanamke, komaa na babu wako mwaya, hawa vijana wanajua kuvaa kata k tu na kujipodoa, shughuli hawaiweziiiiii
 
Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.

uzinzi tu hamna kingine hapa
 
Kumzalia mtu mtoto ndio dili?

Eti kisa kanikuna vizuri. *****.

Nitawazalia wangapi kwa staili hii?
 
Miaka 68? Halafu anapiga kazi kama kawa? kama hii sio mbinu yako ya kujifariji basi unataka kumchuna mwenzio.

Vijana wa zamani hao waliopitia JKT ya enzi hizo, wanapiga 'Ligwaride' si muchezo!!
 
Kumzalia mtu mtoto ndio dili?

Eti kisa kanikuna vizuri. *****.

Nitawazalia wangapi kwa staili hii?

Nimemnukuu haya....''ki altezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda...'' tehe tehee chezea gombea dala dala daily na uhakika wa kodi ya pango na mulo ya siku...
 
Hakunankukojoa wala nini pensheni ya mbaba ndo inakuchanganya unamuona mtamu
 
Uwiiiiiiiii!!!!!! huko gulion katerero bidhaa zake adimu.......
Aseeee kuna wanaume ambao ukiwapa mwili wako hutajutraaa maisha..
Big up kwa wakaka wote wanaujulia hayo mautamu!!!!!!!!!

Umeona eeh...kuna wengine lazima ujutreee na kujiona umekosea step
 
Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.

Hahahahaha. ... 68? Kumbe niachane na michepuko saa hizi nitafute hela kwanza.
 
Back
Top Bottom