Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Jina lenyewe zahra wao wabaruhusiwa kuingilia ndoa za watu mkuu
 
he he kuna mdingi nafanya naye kazi alipataga kadada kamoja kanasoma nursing,siku ya mechi alikakuna ipasavyo akashangaa kabinti kanapiga kelele "hapo hapo dingi,k.... inawaka motooooo usitoe"......mpaka leo huyo mzee tumembatiza jina la moto.vijana tukilala hawa wazee watatuchapia sana
 
Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.

Huu ni umalaya na uzinzi wa hali ya juu kabisa..unazaa na jitu la miaka 68????mxxxx umezaa ba baba yako
 
Hehehe, uzuri huyu kapangishiwa nyumba. Viagra ikijibu anamvua ndomu, anamvesha nguo. Buruza to hospitali afu anasema nimemuokota nje kwangu. Kwisha kazi, mkewe anakuja kuchukua mzoga wake akazike na ndugu zake.
Kweli dada, viagra haidanganyi. Ila asisahau kuwa na maziwa ndani manake hazichelewi kumtoa mtu povu zile.
 
Sawa bwana ucjiaahau chepuko wako ni njia kuu ya mke mwenzio
 
he he kuna mdingi nafanya naye kazi alipataga kadada kamoja kanasoma nursing,siku ya mechi alikakuna ipasavyo akashangaa kabinti kanapiga kelele "hapo hapo dingi,k.... inawaka motooooo usitoe"......mpaka leo huyo mzee tumembatiza jina la moto.vijana tukilala hawa wazee watatuchapia sana

Wanajua sana
 
haaaaa! kwan ukisema umeolewa utafanya nn, mi najua ukisema umeolewa ndo heshima debe
 
teeeeeh, lol... nawe unamhitaji "babu mtoa maji???" ha ha haaa

Teheeee kaka Eli hata mimi naungana na miss chagga... aisee bidada ukiipata namba ya mtoa maji nrushie na mimi... kila siku mtu uko jangwani tu lol babu kitu gani as long as ana maujanja...lol
 
Teheeee kaka Eli hata mimi naungana na miss chagga... aisee bidada ukiipata namba ya mtoa maji nrushie na mimi... kila siku mtu uko jangwani tu lol babu kitu gani as long as ana maujanja...lol

Hahahahaaa... ng'ombe hazeeki maini.
 
Back
Top Bottom