Wa CHINA sasa waanza kuchukua DADA ZETU

Wa CHINA sasa waanza kuchukua DADA ZETU

Wewe unajua mimi niko wapi? Acha ujivuni wa kishamba. Hao wadada wa kichina mnaotembea nao huko si ni "madada poa" ...au wale tunawaita society rejects. Embrace your culture and be proud of it.
Haijalishi upo wapi ila ukweli unabaki kuwa mapenzi hayachagui,hao unaosema ni madada poa tulionao huku hata dada zetu wapo wadada poa na inawezekana wachina waliwapata kwa njia hiyo hivyo sioni ajabu.
 
Haijalishi upo wapi ila ukweli unabaki kuwa mapenzi hayachagui,hao unaosema ni madada poa tulionao huku hata dada zetu wapo wadada poa na inawezekana wachina waliwapata kwa njia hiyo hivyo sioni ajabu.


Zài zhōngguó, xiǎngshòu nín de dòuliú.Yǒngbào nǐ de wénhuà hé zìháo.Bùyào chéngwéi yīgè nyang'au.
 
aiseeeee babaangu hizo mbwembwe 2 madada zetu wanawachuna 2
 
hii siyo tatizo kabisa kwa vile hata sisi tumechukua sana dada zao na haikatazwi hayo ni mambo ya mtu binafsi sometimes tu post vitu serious sasa dada yako akichukuliwa na China ni tatizo akichukuliwa na mtz mwenzio tabu pia unataka kukamua mwenyewe? ukiwa na dada tegemea shemeji bila kujali utaifa
 


Zài zhōngguó, xiǎngshòu nín de dòuliú.Yǒngbào nǐ de wénhuà hé zìháo.Bùyào chéngwéi yīgè nyang'au.

Tufafanulie mkuu mana hata nimevaa mivani sielevi badoo daa!!

Sent from my BlackBerry 9360 using Jamie's
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom