Vurugu Kilimanjaro Serikali za Mitaa,mtendaji apata kipondo

Vurugu Kilimanjaro Serikali za Mitaa,mtendaji apata kipondo

Kwanini watendaji wa kata na wakurugenzi wanatumia madaraka yao kupokonya haki ya wengi?je hawakujiandaa na vyama vingi vya siasa nchini?navyoona mimi hawa watendaji hawajui nafasi waliyonayo na wajibu wao kazini.wamekuwa wakitumiwa na chama cha magamba kupokonya haki ya wengi kidemokrasia,hii ni hatari sana maana wanahamasisha vurugu na kutoweka kwa amani nchini.ccm siamini kama wataachia madaraka kwa amani,maana wamekuwa mabingwa wa kujitangaza hata kama wameshindwa.mfano,kilichotokea moshi na dar es salaam iwe fundisho kwa wenye tabia kama hiyo.

Ukitaka kujua watanzania ni mambubumbu wa sheria na taratibu angalia tukio la moshi,sheria anayepaswa kutangaza matokeo ni ofisa mtendaji wa kijiji na siyo wa kata yaani hicho kikundi cha wana nccr mageuzi kilichoandaa waandishi wa habari kimebugi step kabisa lakini kubwa issue hizo katika hatua ya sasa zinatakiwa kupelekwa mahakamani
 
Taarifa kupitia ITV sa 2 leo tarehe 8/1 mtendaji wa serikali ya kijiji kapewa kipigo kikali kwa kosa la kubandika matokeo yanayoonyesha mgombea wa ccm kuwa mshindi badala ya wa NCCR.

alipata kichapo baada ya hapo wananchi wakamshurutisha amtangaze mgombea wa NCCR. Naomba kama kuna aliye na nyongeza aongezee au kurekebisha hapa. Ila kiukweli nimeipenda hii, juzi na jana maeneo kadhaa ya dsm viongozi wa ccm wamepewa kichapo kwa kosa hilo hilo la kuwatangaza washindi feki,
Naomba adhabu iwe kali zaidi

Haisaidii kuandaa makundi ya vijana kuwapa fedha na viroba pamoja na kuwahonga waandishi wa habari suluhu ya hatua iliyofikiwa ni kupinga matokeo mahakamani na siyo kujitwalia sheria mikononi
 
Haisaidii kuandaa makundi ya vijana kuwapa fedha na viroba pamoja na kuwahonga waandishi wa habari suluhu ya hatua iliyofikiwa ni kupinga matokeo mahakamani na siyo kujitwalia sheria mikononi
haa haa yaani mnavuruga makusudi halafu ili hao walioshinda waende mahakamani? Ama kweli nimeamini ccm wanahubiri amani midomoni halafu moyoni wanahubiri vita na vurugu. Watendaji wa namna hii walipaswa kufukuzwa kazi mara moja.
 
Tanzania kuna sheria?? husikii wakubwa huwa wanasema kama kuna ushahidi nenda mahakamani. ? wanajua mapungufu ya sheria za nchi yetu, naungana mkono na watanzania wote wanaoendelea kutembeza kichapo kwa sababu ya uchakachuaji, hii itasaidia pia mwaka huu tupate viongozi tunaowataka na sio wanaowataka
 
Huku munduli kwa el wamechakachua mitaa yote Cmd iliyoshinda kwa Kuwatumia Policemccm na watendaji then wanatangaza munduli wameshindwa 100%. Mccm majizi ya kuraaa
mkuu kwa hapo monduli watu wananunuliwa kama njugu. Ccm hushinda kwa hujuma na sio haki.
 
Ukitaka kujua watanzania ni mambubumbu wa sheria na taratibu angalia tukio la moshi,sheria anayepaswa kutangaza matokeo ni ofisa mtendaji wa kijiji na siyo wa kata yaani hicho kikundi cha wana nccr mageuzi kilichoandaa waandishi wa habari kimebugi step kabisa lakini kubwa issue hizo katika hatua ya sasa zinatakiwa kupelekwa mahakamani

Mtapigwa sana mwaka huu, hatuendi mahakamani kuidai haki tunayoiona mbele yetu, eti tukaanze kumsimulia hakimu halafu aanze kufikiria ampe nani ushindi, kura tumepiga mshindi amepatika kwenye kuhesabu kura mjinga mjinga mmoja hawezi kutuzuga kwenye kutangaza.

"they must get a bitting" by peter tosh
Cc. yericko
 
,,,msiawaache wazima,piga mpaka mauti
 
Kichapo tu ndio dawa yao,maana hawako tayari kushindwa kupitia sanduku la kura. Haiwezekani kiongozi tumchague sisi halafu wao watuletee boya wao utafikiri anawaongoza wao.
 
Ukitaka kujua watanzania ni mambubumbu wa sheria na taratibu angalia tukio la moshi,sheria anayepaswa kutangaza matokeo ni ofisa mtendaji wa kijiji na siyo wa kata yaani hicho kikundi cha wana nccr mageuzi kilichoandaa waandishi wa habari kimebugi step kabisa lakini kubwa issue hizo katika hatua ya sasa zinatakiwa kupelekwa mahakamani

Acha ujuha wewe mbulula,mwizi wa escrow
 
Kijana chunga sana, unaniita kubwa jinga wakati dadayako anafurahia maisha hapa.. eti baby hebu nichumu basiii.... Enheee umesikia tena uendelee nilikwambia ukiendelea kuleta dharau namtimua dada ako. Na Anavonipenda sijui utampooza na nini..? kama hukacbonga jeneza..!!

Hebu mwache dadako ale maisha acha wivu kama huna hela ya kande njoo uchukue usitupigie kelele hapa....!!!!!!!

BACK TANGANYIKA



inamaana ana miaka 40 halafu bado anakaa na wazazi, au bado anakutegemea wewe shemeji yake.
 
Ukitaka kujua watanzania ni mambubumbu wa sheria na taratibu angalia tukio la moshi,sheria anayepaswa kutangaza matokeo ni ofisa mtendaji wa kijiji na siyo wa kata yaani hicho kikundi cha wana nccr mageuzi kilichoandaa waandishi wa habari kimebugi step kabisa lakini kubwa issue hizo katika hatua ya sasa zinatakiwa kupelekwa mahakamani

Zile nyakati za kuwadhulumu Watanzania haki zao kwa kukingiwa kifua na mahakama za majaji wa escrow zimekwisha. Kama hujagutuka bado basi kalaghabao.
 
haa haa yaani mnavuruga makusudi halafu ili hao walioshinda waende mahakamani? Ama kweli nimeamini ccm wanahubiri amani midomoni halafu moyoni wanahubiri vita na vurugu. Watendaji wa namna hii walipaswa kufukuzwa kazi mara moja.



Ebu muulize mahakama ipi? ikiwa mahakimu ni wapokea rushwa ili mtanzania wa kawaida asipate haki?
 
Ukitaka kujua watanzania ni mambubumbu wa sheria na taratibu angalia tukio la moshi,sheria anayepaswa kutangaza matokeo ni ofisa mtendaji wa kijiji na siyo wa kata yaani hicho kikundi cha wana nccr mageuzi kilichoandaa waandishi wa habari kimebugi step kabisa lakini kubwa issue hizo katika hatua ya sasa zinatakiwa kupelekwa mahakamani

Wanakijiji ndo waliamua mtendaji kata atangaze matokeo?!
Kama sio wao, umbumbumbu unakujaje mkuu? Au mbumbumbu ni wewe usie elewa nani ka-appoint mtu wa kutangaza?
 
PINDA AKISEMA WOTEEEEEEEEEEEEEEEE KIMYA.(NA WAPIGWE TU):blabla:
 
Back
Top Bottom