Vurugu Kilimanjaro Serikali za Mitaa,mtendaji apata kipondo

Vurugu Kilimanjaro Serikali za Mitaa,mtendaji apata kipondo

Safi sana, na ingekuwa vema hawa watu wafikishwe mbele ya sheria kwa uwongo na kufungwa si chini ya miaka 10 kwa kudanganya umma.
 
Watanzania sasa wamebadilika,hili ni funzo hata kwa uchaguzi mkuu ujao.Watanzania wamebadilika sana kwa kudai haki zao na ni wakali kweli kwa anaye wachakachua.
 
wadundwe wana halam hao mbona hamjasema ni kata gani na kijiji gani je video yake hamkupata
 
Hivi huyu Mkuu wa nchi haoni haya madudu ya Waziri wake mpaka kila uchafu aambambiwe ndo achukue hatua Yani wa Tz tuna hasara kweli kuongozwa na Magamba
 
Huwa nashangaaaaa mno kuona kuwa bado kuna watu Kilimanjaro wanaoshabikia ccm mmmmmmmmhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!

Inawezekanaje jambo hili kutokea kwenye kilele cha Africa????!!!
 
ukitangaza matokeo batili utapigwa tuu, na mimi nasema wapigwe tuu
 
Acha kutuchefua, mahakama wananchi ndio wanaweza kuhukumu kwa sababu wao ndio walengwa wa tukio. Mnataka kutumia mgongo wa mahakama kuhujumu haki!! Eti kesi inachukua miaka 5 hadi 6 kutoa maamuzi. Mbinu yenu hiyo ishapitwa na wakati, kipigo tu kitarudisha fahamu zenu "na watapugwa tu"

Ccm watakapoanza nao kupiga mtalalamika na inakuja punde tu
 
Wanakijiji ndo waliamua mtendaji kata atangaze matokeo?!
Kama sio wao, umbumbumbu unakujaje mkuu? Au mbumbumbu ni wewe usie elewa nani ka-appoint mtu wa kutangaza?

Ni umbumbumbu wa nccr mageuzi wakiongozwa na mtu anayeitwa msabaha kwenda kumteka nyala mtendaji wa kata akatangaze matokeo ambayo tayari yalishaamriwa na watu wametangazwa
 
Back
Top Bottom