Vurugu Kilimanjaro Serikali za Mitaa,mtendaji apata kipondo

Vurugu Kilimanjaro Serikali za Mitaa,mtendaji apata kipondo

Taarifa kupitia ITV sa 2 leo tarehe 8/1 mtendaji wa serikali ya kijiji kapewa kipigo kikali kwa kosa la kubandika matokeo yanayoonyesha mgombea wa ccm kuwa mshindi badala ya wa NCCR.

alipata kichapo baada ya hapo wananchi wakamshurutisha amtangaze mgombea wa NCCR. Naomba kama kuna aliye na nyongeza aongezee au kurekebisha hapa. Ila kiukweli nimeipenda hii, juzi na jana maeneo kadhaa ya dsm viongozi wa ccm wamepewa kichapo kwa kosa hilo hilo la kuwatangaza washindi feki,
Naomba adhabu iwe kali zaidi

Ni kweli hata mm niliona habari hiyo saa 2 usiku huu kupitia kituo bora kabisa cha Television cha ITV.

Kwa wale ambao hawajafanikiwa kuiona habari hiyo itaonyeshwa tena saa 5:00 usiku huu.

Kilichotokea ni kwamba wagombea ktk uchaguzi waliopigiwa kura ni watatu. TLP kura 9 CCM kura 258 na NCCR 263. Ajabu eti Mtendaji akataka kumtangaza na kumwapisha mgombea wa Ccm kua ndie mshindi hivyo ndio anaestahili kua Mwenyekiti wa Kijiji.

Baada ya UKAWA kumtembezea kipigo huyo Mtendaji alikubali kumtangaza mgombea wa NCCR kwamba ndie mshindi na mwenyekiti wa kijiji. Aliomba msamaha kwa kudai kwamba alishinikizwa na viongozi wa Serikali kumtangaza mgombea wa Ccm alieshindwa kwamba ndie mwenyekiti.

Kwa uhakika kipigo alichopewa mtendaji kilisaidia kutenda haki na kuacha kuchakachua!
 
Bado kule tarime ambako ccm waliahilisha kuwaapisha wenyeviti na wajumbe ktk halmashauri ya mji kwa zoezi hilo lilikwama trh30.12.2014 likasogezwa baada ya maccm kutaka kuapishwa kwa mitaa miwili kwa nguvu wakapewa kichapo kisha hakimu akaishia njiani wakapanga trh6 ya juzi nayo imeshindikana sababu kubwa wanasema usalama haupo hadi sasa haijulikani ni lini wataapishwa
Hao jamaa nawakubali na wameshaona demo itakuwa balaa labda wakawaapishie Kenya.
 
hii staili nimeipenda sana ukitaka kumwapisha mwenyekiti feki ujiandae kupigwa tuu maana wananchi tumechoka na huu ubabe wa ccm lakini hawajampigia vizuri mwenzake alipigwa mpaka akakimbilia kwenye calivati la maji machafu kujiokoa .
 
Alaaaaah kumbe ccm wanapigika ? Kama hawatasikia na kukaa sawa haswa hao wanaotoa na kupanga nani ashinde na hao mazuzu wanaokubali kupokea maelezo kwa SMS ,TWEEter na email nafikiri makoromeo yao yabanjwe kwa nyundo ,tunaongozana kipumbavu ,wakati wa kukubali kuongozwa kipumbavu umeshapita.S.type.
 
Jana nilikua na OCD wa Wilaya moja akaniambia kuwa kilichobaki ni kutenda haki tu ndio kitakacholeta Amani maana wananchi wameshaelika sana hawapendi kona
 
Jana nilikua na OCD wa Wilaya moja akaniambia kuwa kilichobaki ni kutenda haki tu ndio kitakacholeta Amani maana wananchi wameshaelika sana hawapendi kona

Huyo OCD ameshang'amua kuwa CCM wanatumia njama za kutaka kuwagombanisha na polisi jamii aka wananchi.
 
NYONGEZA:
Baada ya kumpa kipigo, wananchi walimpa nakala za matokeo zenye sahihi za wagombea wote na zinazoonyesha mshindi ni mgombea wa NCCR. Ikabidi ajitetee kuwa alipata shinikizo kutoka mamlaka za juu kuwa kata hiyo iende CCM. Basi basi baada ya hapo akamtangaza na mgombea halali wa NCCR.

Ha ha ha dah kuna mgombea mmoja nae alijificha kwenye culvert la mtaro aisee
 
RPC wa Geita siku moja kabla ya uchaguzi,aliwaonya wazi watendaji kuwa katendeni haki cdm na ccm wote ni Watanzania sitaki damu imwagike and for sure mkoa wa Geita umefanya uchaguzi kwa Amani kabisa
 
Thread hii pamoja na wachangiaji 99.95% mmenifanya nilike kwa 100% comments zote na kuimba kiitikio thabiti kabisa cha Peooopl'sssszzzz poooower!! Mtendaji huyo hiyo ni haki yake ya msingi kabisa na kama ni mtu timamu basi angeikosa haki hii ingembidi awaombe wananchi kwa wakati huohuo ili aweze kuipata. "Wapigwe tu, na sisi tumeona hakuna njia nyingi ya kuwawajibisha"
 
Bado kule tarime ambako ccm waliahilisha kuwaapisha wenyeviti na wajumbe ktk halmashauri ya mji kwa zoezi hilo lilikwama trh30.12.2014 likasogezwa baada ya maccm kutaka kuapishwa kwa mitaa miwili kwa nguvu wakapewa kichapo kisha hakimu akaishia njiani wakapanga trh6 ya juzi nayo imeshindikana sababu kubwa wanasema usalama haupo hadi sasa haijulikani ni lini wataapishwa

Chezea Mura wewe watakugecha mchana kweupe.
 
nashauri busara itumike na washindi halali watangazwe kwani wanakwenda kuwatawala wananchi waliowachagua. kubadilisha mshindi sio tu unawaudhi wapiga kura bali unampa kazi ngumu kiongozi
 
Ha ha ha ha Ma Ccm yamezoea kuiba tu sasa mtajuta na hizi shule za kata mlizozianzisha ndio kiama chenu walimu wanapiga siasa madarasani mpaka unafumba macho.
 
Taarifa kupitia ITV sa 2 leo tarehe 8/1 mtendaji wa serikali ya kijiji kapewa kipigo kikali kwa kosa la kubandika matokeo yanayoonyesha mgombea wa ccm kuwa mshindi badala ya wa NCCR.

alipata kichapo baada ya hapo wananchi wakamshurutisha amtangaze mgombea wa NCCR. Naomba kama kuna aliye na nyongeza aongezee au kurekebisha hapa. Ila kiukweli nimeipenda hii, juzi na jana maeneo kadhaa ya dsm viongozi wa ccm wamepewa kichapo kwa kosa hilo hilo la kuwatangaza washindi feki,
Naomba adhabu iwe kali zaidi

Kwasababu gani amepigwa fuateni sheria za nchi kama amefanya makosa mpelekeni polisi!acheni ujinga wakupiga watu
 
Maccm hayana aibu aisee!!! Jamaa limekula kipondo cha haja mpaka likamtangaza mshindi wa kweli wa NCCR Mageuzi. Watanzania wameanza kujitambua.

Haya maccm kama yamerogwa vile. Hii ni aibu sana, sipati picha kitakachotokea uchaguzi mkuu ujao
 
Usipoheshimu sanduku la kura utaheshimu kipigo.safi sana wananchi.
 
Kiongozi wa kutoa hicho kichapo yuko wapi??

Anitafute tafadhari ninaround zake tatu za biere hapa, duuuuuh ninausiku mwanana leo acha kabisa... Weita ongeza Kinana nyingine tafadhari

BACK TANGANYIKA

Angalia hili kubwa jinga kazi kunywa pombe tu kazi kutia hasara tu
 
Back
Top Bottom