Vurugu Kilimanjaro Serikali za Mitaa,mtendaji apata kipondo

Vurugu Kilimanjaro Serikali za Mitaa,mtendaji apata kipondo

samaki2011

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Posts
1,775
Reaction score
469
Taarifa kupitia ITV sa 2 leo tarehe 8/1 mtendaji wa serikali ya kijiji kapewa kipigo kikali kwa kosa la kubandika matokeo yanayoonyesha mgombea wa ccm kuwa mshindi badala ya wa NCCR.

alipata kichapo baada ya hapo wananchi wakamshurutisha amtangaze mgombea wa NCCR. Naomba kama kuna aliye na nyongeza aongezee au kurekebisha hapa. Ila kiukweli nimeipenda hii, juzi na jana maeneo kadhaa ya dsm viongozi wa ccm wamepewa kichapo kwa kosa hilo hilo la kuwatangaza washindi feki,
Naomba adhabu iwe kali zaidi
 
Maccm yanawaza kuchakachua tu.

Watanzania wa 2010 sio wa leo.
 
Taarifa kupitia ITV sa 2 leo tarehe 8/1 mtendaji wa serikali ya kijiji kapewa kipigo kikali kwa kosa la kubandika matokeo yanayoonyesha mgombea wa ccm kuwa mshindi badala ya wa NCCR.

alipata kichapo baada ya hapo wananchi wakamshurutisha amtangaze mgombea wa NCCR. Naomba kama kuna aliye na nyongeza aongezee au kurekebisha hapa. Ila kiukweli nimeipenda hii, juzi na jana maeneo kadhaa ya dsm viongozi wa ccm wamepewa kichapo kwa kosa hilo hilo la kuwatangaza washindi feki,
Naomba adhabu iwe kali zaidi

NYONGEZA:
Baada ya kumpa kipigo, wananchi walimpa nakala za matokeo zenye sahihi za wagombea wote na zinazoonyesha mshindi ni mgombea wa NCCR. Ikabidi ajitetee kuwa alipata shinikizo kutoka mamlaka za juu kuwa kata hiyo iende CCM. Basi basi baada ya hapo akamtangaza na mgombea halali wa NCCR.
 
NYONGEZA:
Baada ya kumpa kipigo, wananchi walimpa nakala za matokeo zenye sahihi za wagombea wote na zinazoonyesha mshindi ni mgombea wa NCCR. Ikabidi ajitetee kuwa alipata shinikizo kutoka mamlaka za juu kuwa kata hiyo iende CCM. Basi basi baada ya hapo akamtangaza na mgombea halali wa NCCR.

Bonge la aibuu....!! Inakuwaje mpore maamuzi ya wananchi kwa kupachika mnaowataka?? Wanataka kuwafanyia nini cha ajabu wananchi hao??
 
Taarifa kupitia ITV sa 2 leo tarehe 8/1 mtendaji wa serikali ya kijiji kapewa kipigo kikali kwa kosa la kubandika matokeo yanayoonyesha mgombea wa ccm kuwa mshindi badala ya wa NCCR.

alipata kichapo baada ya hapo wananchi wakamshurutisha amtangaze mgombea wa NCCR. Naomba kama kuna aliye na nyongeza aongezee au kurekebisha hapa. Ila kiukweli nimeipenda hii, juzi na jana maeneo kadhaa ya dsm viongozi wa ccm wamepewa kichapo kwa kosa hilo hilo la kuwatangaza washindi feki,
Naomba adhabu iwe kali zaidi

AMA KWELI CCM IMEDHOHOFIKA. WAPI GREEN GUARD JAMAN?? DUH ATA GREEN GUARD WANAOGOPA PEOPLES POWER??

MASIKINI CCM. KWELI KISIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZi
 
NYONGEZA:
Baada ya kumpa kipigo, wananchi walimpa nakala za matokeo zenye sahihi za wagombea wote na zinazoonyesha mshindi ni mgombea wa NCCR. Ikabidi ajitetee kuwa alipata shinikizo kutoka mamlaka za juu kuwa kata hiyo iende CCM. Basi basi baada ya hapo akamtangaza na mgombea halali wa NCCR.

Kazi ipo kwa nini uongozi wa juu utake ccm itangazwe na sio aliyeshinda kwa kura?

C:C MwanaDiwani, Ritz, laki si pesa, Pasco Arushaone,
 
Last edited by a moderator:
Hawa ccm walizoea kushinda kwa hila na uwizi, sasa wananchi wamejitambua. Mimi nawaomba watanzania wote tuhakikishe tunajiandikisha na kupiga kura. Atakayechakachua tu shughuli iwe ni kipigo kitakatifu. Tusisuburi jeshi wala mamlaka kwani zinatumika kwa maslahi ya ccm. Halafu viongozi wa dini jioneeni wenyewe kile chama kinachowataka muiombee amani nchi yetu jinsi kinavyovuruga amani ya nchi kwa kugeuza maamuzi ya umma. Kwa mwendo huu nchi yetu itapata viongozi waliotokana na umma na watatumikia umma na sio mabwana na matumbo yao.
 
Upuuzi unaofanywa na Watawala unaniogopesha sana. Kama Uchaguzi wa Serikali za mitaa ambao ni rahisi sana kuusimamia imeshindikana; ifikapo Uchaguzi Mkuu 2015 itakuwaje?

Hawa CCM wanapalilia njia ya machafuko 2015, lkn waelewe kuwa uchakachuaji gharama yake ni machafuko, CCM wajitafakari, enzi hizi ni tofauti na miaka ile ya 47.

Vv
 
Taarifa kupitia ITV sa 2 leo tarehe 8/1 mtendaji wa serikali ya kijiji kapewa kipigo kikali kwa kosa la kubandika matokeo yanayoonyesha mgombea wa ccm kuwa mshindi badala ya wa NCCR.

alipata kichapo baada ya hapo wananchi wakamshurutisha amtangaze mgombea wa NCCR. Naomba kama kuna aliye na nyongeza aongezee au kurekebisha hapa. Ila kiukweli nimeipenda hii, juzi na jana maeneo kadhaa ya dsm viongozi wa ccm wamepewa kichapo kwa kosa hilo hilo la kuwatangaza washindi feki,
Naomba adhabu iwe kali zaidi

safi sana wapigwe tu maharamia hao
 
Back
Top Bottom