VPL leo tar. 25/03/2015: Live updates JKT RUVU vs YANGA.

VPL leo tar. 25/03/2015: Live updates JKT RUVU vs YANGA.

Acheni unazi, huu ni mchezo wa ligi kuu, kila timu inahitaji ushindi. Coastal Union ni tawi la Simba, mbona Tanga hapakutosha! Acheni kupotosha, timu yetu ni nzuri inashinda kwa uwezo siyo kuachiwa na timu yoyote.
Ndugu yangu Makoye usihamaki sana, mimi sijasema kama JKT Ruvu ni tawi la Yanga ila kocha wake ndo Yanga na ni mwanachama wa Yanga, hivyo wachezaji wa Ruvu wanapoifunga Yanga ni kumsaliti kocha wao ambaye ni Yanga machozi.
 
Ndugu yangu Makoye usihamaki sana, mimi sijasema kama JKT Ruvu ni tawi la Yanga ila kocha wake ndo Yanga na ni mwanachama wa Yanga, hivyo wachezaji wa Ruvu wanapoifunga Yanga ni kumsaliti kocha wao ambaye ni Yanga machozi.

Minziro kaifunga Yanga several times akiwa Prisons na hata JKT Ruvu, nini kipya leo hata asitafute ushindi? Posts zako na za Katavi zinapotosha sana hapa jukwaani. Kuweni neutral mtoe posts zisizofungamana na upande wowote ule.
 
Last edited by a moderator:
Can JKT Ruvu come back to level the score?
 
Minziro kaifunga Yanga several times akiwa Prisons na hata JKT Ruvu, nini kipya leo hata asitafute ushindi? Posts zako na za Katavi zinapotosha sana hapa jukwaani. Kuweni neutral mtoe posts zisizofungamana na upande wowote ule.
Haya mkuu ngoja tusubiri matokeo ya mwisho kama Minziro atakuwa na ujasiri wa kusaliti kambi.
 
Last edited by a moderator:
Unajua kama kocha wa JKT Ruvu ni Minziro? na Minziro alivyo na mapenzi na Yanga hadi hufikia kulia Yanga inapofungwa.

Mataulo FC hawajui kwamba kocha WA jkt ruvu ni Mdau mkubwa WA INTANESHINO FC.
 
Dak ya 54, jkt ruvu 1-2 yanga
 
Za saa hizi wajameni, samahani kabla sijafanya sala naombeni kujua matokeo
 
Back
Top Bottom