Asanteni sana uongozi,wanachama na wachezaji kwa kutuweka juu daima!tujiweke tayari kwa mechi ya marudio ya kimataifa ili tuendelee kuweka heshima ya nchi juu,hao wengine tuwaachie kombe lao la mtani jembe.
Bigup Yanga ilamsuva ukojuu badilikautakuwa best zaidi magolimenginesiyakukosa unajuasimbanayanga nilihisikahongwa kumbeniukata wakawaida pigakazinwanawane Adam washapptea njia
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.