Katavi
Platinum Member
- Aug 31, 2009
- 42,099
- 12,928
Ha ha ha haaah,,,,,,kwa hiyo leo akiwafunga yanga atamwaga chozi.Unajua kama kocha wa JKT Ruvu ni Minziro? na Minziro alivyo na mapenzi na Yanga hadi hufikia kulia Yanga inapofungwa.
Ha ha ha haaah,,,,,,kwa hiyo leo akiwafunga yanga atamwaga chozi.Unajua kama kocha wa JKT Ruvu ni Minziro? na Minziro alivyo na mapenzi na Yanga hadi hufikia kulia Yanga inapofungwa.
Jezi za timu zote mbili sijazipenda.Nimemaanisha rangi ya jez hayo mengine unayofikiria wewe mimi siyajui.
nilisema toka mwanzoni, hawa jamaa ni tawi lenu!
Kama wachezaji watamsaliti lazima amwage chozi.Ha ha ha haaah,,,,,,kwa hiyo leo akiwafunga yanga atamwaga chozi.
si kirahisi namna hiyo.Points 3 muhimu, Yanga huyoooo