Vodacom: Mgodi wanadai mkopo kwa fujo sana

Vodacom: Mgodi wanadai mkopo kwa fujo sana

Kuna dogo aliniomba atumie line yangu ya mpesa sasa kawapiga matukio yaani songesha ni takriban 360k na wezesha ni 900+k sasa nifanyeje jamani sasa hivi wananisumbua mimi japo niko mbali na dogo aliye na line??
kwanini wakusumbue ww wakati line iko kwingine?

kwani alikopa yote hiyo kwa mara moja,?kama sio kwanini alipoanza hukumdhibiti?

Sent from my Redmi Note 8 using JamiiForums mobile app
 
Ulikopa mwenyewe

Kwanini wasikudai sasa

Ova
 
Hawa mgodi wali nipa 100.500 jana ilkua mwisho naona leo wamesha ongeza 5000 riba ya siku 1 😅😅😅
 
"Simu Iko chaji mama hayupo"..... "Mama Yuko bafuni"...."mama kaenda kumuona mgonjwa"...

Na hii ndio kawaida yenu, kumpa mtoto aongee uongo kwa niaba yako matokeo yake vitoto vyenu vinakuwa viongo viongo tu kama nyie mama zao!

Imagine huyo mwanao akija kufikia umri kama wako atakuwaje? Si atakuwa muongo hata ibilisi nyoka anasubiri.

Ni mara kumi ukapokea tu simu ukaongea tu huo uongo wako wewe mwenyewe.
Haya
 
Niliwahi kukopa kwa hao jamaa wa MGODI mm niliomba mkopo wa 50,000/=chap nikapewa 40,000/= HASIRA yangu ikaanza maana ilibidi tena nianze kutafuta 10,000/= ili nitatue shida yangu.

Mara paaa wanaanza kunidai 52,500/= meseji kila siku mwisho wakanipigia simu halafu hata muongeaji mwenyewe NAAMINI ni mama wa mtaani.

Maana animalizia kwa masikitiko ya mtaani " aaaah" kuonesha amekereka na uchelewaji wangu kulipa mkopo .

Kweli ukikopa lazima ULIPE siku hiyohiyo nikaweka fedha kwenye KIBUBU Chao nikidhani watakata huko HAWAKUKATA.

Ikabidi nitoe niwalipe kwa utaratibu mwingine 42,000/= hawajanisumbua TENA.
 
Back
Top Bottom