MzeeKipusa
JF-Expert Member
- Feb 10, 2023
- 2,696
- 4,978
- Thread starter
- #61
Hatari sanaMgodi walinikopa 114k nikatupa na line...
Hatari sanaMgodi walinikopa 114k nikatupa na line...
Mgodi hawakati mpaka ulipe mwenyewe. Ila ukipitiliza muda deni linaongezeka.Mfumo wao hauko vizuri.
Wanataka eti niwalipe KWANZA Songesha hiyo 250k, halafu nikiwa sina deni Songesha...ndio mfumo wao uruhusu kukata 10k.
Sasa bro, sasa hivi 250k naitoa wapi Mimi...aah sio kweli bhana!!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mgodi walinikopesha 15500, wanadai jamani sio poa nilikaa miezi 5 nikaja lipa sasa hivi wamenifungia kukopa.
Siku moja walipiga simu nikampa apokee mtoto aseme mama hayupo nae akasema " mama amesema hayupo" [emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Basi yule baba akamwambia mtoto mwanangu usiwe mwongo kama mama yako ni dhambi kwa Mungu mama si yupo hapo akajibu eeeh yupo. Nilijisikia aibu sana siku hiyo
Nenda menu ya mgodi chagua akaunti yangu fata maelekezo itakubali kukopaUnakopaje mgodi? Mm niliomba nikaambiwa niweke 1000 lakin bado inakataa nikitaka kukopa na line iko vizur kwenye miamala
Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
hao wote cha mtoto,kopa MPAWA,mkopo wa mwezi mmoja,yakipita masaa 2,tangu wakukopeshe,wanaanza kukumbusha kulipa deni..Straight to the point:
Line zangu mbili za VODACOM zina mikopo ya:
1. Songesha (250,000 Tsh)
2. Mgodi (10,000)
Daah hawa jamaa MGODI sijui Wana njaa. Aisee wanadai mkopo wao vibaya sana.
Nilishapigiwa simu na wao kwà namba tofauti tofauti zaidi ya mara 5 , wanataka 10,000 yao.
You guys (MGODI) kama mmo humu, asee ebu niacheni kidogo kwanza asee.
Mbona Songesha hawajawahi nipigia simu na wananidai pesa nyingi tu? Why you? Aah sio kweli bhana!
Ngoja atupigie watu huyu mwamba, voda bando linayeyekua kama barafuHivi iyo 250k utalipa au utatuwakilisha wote tuliowahi ibiwa bando na Voda?
Mimi singesha nilisikia bado wanazonikata kila siku. Sasa wanajikuta 6500 kila.mwezi wanasema Vodacom Bima. Sijawahi ugua ila wananikata. Ngoja wajichanganye kwenye huduma ya mkopo wowote ndio nitarudisha pesa zangu. Naanza na chomoka kesho au keshokutwa niweke wewe la 25000 wanaloniambia kwenye gari kisha itakuja nyingine then mwaka mzima sitaweka wala kutoampesa kwenye Mpesa zaidi ya kupiga na kupokea hadi wanisamehe kama walivyonisamehe kwenye songesha. Pumbavu sana.Tatizo wao, hata pesa ikiingia MPESA hawachangamki kuitoa chap kama wafanyavyo songesha.
Mgodi wamelala sana. Ningekua nishawalipa kitambo sana.
My dear yote hayo nimefanya hamna kitu,Nenda menu ya mgodi chagua akaunti yangu fata maelekezo itakubali kukopa
Save kwanza. Huwezi kopeshwa bure bure nadhaniMy dear yote hayo nimefanya hamna kitu,
Kuna sehemu inasema omba mkopo niliomba naambiwa weka kiasi kisipungie 1000 nikiweka then naomba tena wanambia hvyo hvyo weka 1000 mpaka nimeacha
Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
Kuna dogo aliniomba atumie line yangu ya mpesa sasa kawapiga matukio yaani songesha ni takriban 360k na wezesha ni 900+k sasa nifanyeje jamani sasa hivi wananisumbua mimi japo niko mbali na dogo aliye na line??Nshaziblock line zao zote 6..... Siku hizi siwaoni tena wakinipigia.
Pole sanaKuna dogo aliniomba atumie line yangu ya mpesa sasa kawapiga matukio yaani songesha ni takriban 360k na wezesha ni 900+k sasa nifanyeje jamani sasa hivi wananisumbua mimi japo niko mbali na dogo aliye na line??
AhsantePole sana
😂😂😂Kwa sasa Kuna Kampuni za Kenya ndo zinafanya hii online mikopo.Kule kwao Ruto aliwakimbiza so wamekuja huku.Sio mgodi tu Kuna hawa wengine na hivi vi app vyao,wanapigia mpaka ukoo wako mzima wakuimize ulipie deni la buku 10.🤣🤣Straight to the point:
Line zangu mbili za VODACOM zina mikopo ya:
1. Songesha (250,000 Tsh)
2. Mgodi (10,000)
Daah hawa jamaa MGODI sijui Wana njaa. Aisee wanadai mkopo wao vibaya sana.
Nilishapigiwa simu na wao kwà namba tofauti tofauti zaidi ya mara 5 , wanataka 10,000 yao.
You guys (MGODI) kama mmo humu, asee ebu niacheni kidogo kwanza asee.
Mbona Songesha hawajawahi nipigia simu na wananidai pesa nyingi tu? Why you? Aah sio kweli bhana!
Utakua ulirudisha bando wanayochukua aisee...sema Mzee Kipusa ni kibokoMgodi walinikopa 114k nikatupa na line...
Nimecheka sana unadaiwa jiwe mbili na nusu na Voda hata hauwazi ndio kwanza unawashangaa Wananchi wanasema hela za watu hizo kalipe...nimecheka sanaMimi naona ukiwa na shida seriously wanakupa
Umeona wajuba hao Mzeekipusa...Pole sana
"Simu Iko chaji mama hayupo"..... "Mama Yuko bafuni"...."mama kaenda kumuona mgonjwa"...Mgodi walinikopesha 15500, wanadai jamani sio poa nilikaa miezi 5 nikaja lipa sasa hivi wamenifungia kukopa.
Siku moja walipiga simu nikampa apokee mtoto aseme mama hayupo nae akasema " mama amesema hayupo" [emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Basi yule baba akamwambia mtoto mwanangu usiwe mwongo kama mama yako ni dhambi kwa Mungu mama si yupo hapo akajibu eeeh yupo. Nilijisikia aibu sana siku hiyo