Mimi now kama mtu akitaka kunirushia...namwambia aniwekee kwenye Account ya benk.Mimi wananidai songesha. Miamala napitisha line zingine
Siku shauri ukope,..mtu mmoja kasema hapa " HIZO NI HELA ZA WATU " [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nawa zoom voda maana wananilazimisha kunikopesha 1.5millions...alafu line sjui ntavunja au laah [emoji23]
Au sio!Acha ufala dawa ya deni ni kulipa
We jamaa unachekesha, M-pawaSawa, lakini naona kama hawakujipanga vizuri. Mbona M-PAWA wameikuta na haina issue za kukopesha pesa kirahisirahisi.
Mimi sikua nimesave chochote MGODI, nashangaa, kukopa 10,000 kitu kikaitika. Na Wana bahati cause kiwango changu cha kukopa kilikua 60k.
Note: M-PAWA huwezi kukopa kama haujasave chochote
Mwanangu...ni shida tu.We jamaa unachekesha, M-pawa
Wengi wenu mmewatapeli sana ..
😁😁mkuu 🙌🏾🙌🏾🙌🏾Sio Sawa na bure. Kuna amount huwa Inakatwa, then ukikopa tena wanakupa uendelee kudaiwa.
Mfano : imeingia 5000 Mpesa, hapa itakatwa yote lakini utaweza kukopa tena 3500. Maisha yanaendelea
Kama kawa[emoji16][emoji16]mkuu [emoji1487][emoji1487][emoji1487]
Unakopaje mgodi? Mm niliomba nikaambiwa niweke 1000 lakin bado inakataa nikitaka kukopa na line iko vizur kwenye miamalaMgodi walinikopesha 15500, wanadai jamani sio poa nilikaa miezi 5 nikaja lipa sasa hivi wamenifungia kukopa.
Siku moja walipiga simu nikampa apokee mtoto aseme mama hayupo nae akasema " mama amesema hayupo" [emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Basi yule baba akamwambia mtoto mwanangu usiwe mwongo kama mama yako ni dhambi kwa Mungu mama si yupo hapo akajibu eeeh yupo. Nilijisikia aibu sana siku hiyo
Sidhani kama lazima uweke hela ninachojua ukikopa ukalipa mapema ndio wanakuongezea mkopo. Mimi walinikopesha bila kuweka hata cent jaribu tena. Menu ya mpesa namba 5 mikopo na akiba, nenda mgodi halafu angalia kiwango wanachoweza kukukopeshaUnakopaje mgodi? Mm niliomba nikaambiwa niweke 1000 lakin bado inakataa nikitaka kukopa na line iko vizur kwenye miamala
Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
Hahaha vipi kuhusu pesa X weeee niliwazungusha mpaka sasa hawapigi tenaStraight to the point:
Line zangu mbili za VODACOM zina mikopo ya:
1. Songesha (250,000 Tsh)
2. Mgodi (10,000)
Daah hawa jamaa MGODI sijui Wana njaa. Aisee wanadai mkopo wao vibaya sana.
Nilishapigiwa simu na wao kwà namba tofauti tofauti zaidi ya mara 5 , wanataka 10,000 yao.
You guys (MGODI) kama mmo humu, asee ebu niacheni kidogo kwanza asee.
Mbona Songesha hawajawahi nipigia simu na wananidai pesa nyingi tu? Why you? Aah sio kweli bhana!
Mpaka ukiwa na shida maalum. Inakubali bila kuweka hata buku.Unakopaje mgodi? Mm niliomba nikaambiwa niweke 1000 lakin bado inakataa nikitaka kukopa na line iko vizur kwenye miamala
Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
Sio sasa hiviLipa tu
Dah hv una maanisha kweli inabidi nisikitike??Mpaka ukiwa na shida maalum. Inakubali bila kuweka hata buku.
Nasikia jamaa hukutizama kupitia camera iliyopo mbele ya simu Yako.
So unapokua una apply mkopo.....FANYA kama unasikitika hivi....
Umemsikia MzeeKipusa kwamba inabid usikitike ni kweliSidhani kama lazima uweke hela ninachojua ukikopa ukalipa mapema ndio wanakuongezea mkopo. Mimi walinikopesha bila kuweka hata cent jaribu tena. Menu ya mpesa namba 5 mikopo na akiba, nenda mgodi halafu angalia kiwango wanachoweza kukukopesha
Mimi naona ukiwa na shida seriously wanakupa